ดู: 1516|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หนองออกจากแผลผ่าตัดที่คาง เครียดมาก

[คัดลอกลิงก์]
คือเราได้ไปเสริมคางมาที่คลินิคแห่งหนึ่ง ซึ่งไปทำเมื่อวันที่ 11 ต.ค ที่ผ่านมา โดยการผ่าตัดด้านในปาก
เข้าเรื่องเลยน่ะ หมอเขาก็เย็บไหมละลายมาให้ ซึ่งก็ใกล้จะครบ2 อาทิตย์อยู่แล้ว แต่ทีงี้อยู่ๆ ก็มีเลือดไหลออกจากแผล เหมือนแผลปริ แต่มันออกเหลืองๆ เลยคิดว่าเป็นหนองแล้วแหละ ออกจะเค็มๆด้วย แบบนี้แผลจะติดเชื้อถึงเน่าไหม ใครเคยเป็นแบบเรา หรือพอรู้เรื่องพวกนี้ช่วยให้คำตอบทีค่ะ เครียดมากกลัวเน่าง่ะ TT
เข้าไปให้คุณหมอที่คลินิกดูนะคะ บางทีอาจเป็นเลือดน้ำเหลืองที่คั่งหลังการผ่าตัด ถ้าทำคางแผลในรักษาความสะอาดให้ดีบ้วนปากด้วยน้ำเกลือสม่ำเสมอนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้