ดู: 1030|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] งามแท้แลตะลึง งามสะพัดสะพรึงกับดั้งในฝัน ดิ ไอดอลโนต จาก รพ.เลอลักษณ์ค่า

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลสาวๆหนุ่มๆ ที่กำลังติดตาม web ดั้งโด่งทุกคนน๊าค่า
เก๊าชื่อหญิงนะ เป็นหนึ่งในสายซุ่มที่แอบติดตาม web ดั้งโด่งมานานมากก ตั้งแต่มัธยมเลยค่ะ ฮ่าๆ (แก่ไปอีก) วันนี้เป็นเกียรติมากเลยค่ะ ที่จะได้มารีวิวให้คนอื่นดูมั่ง เพราะหญิงเพิ่งไปทำจมูกมาค่า >< นี่ก็เข้าสู่วันที่ 15 แล้ว ที่ไปเสริมจมูกมา ไม่รู้ว่าจะเข้าที่พอหรือยังนะคะ แต่หญิงใจร้อนมากเลย 555 เลยจะรีวิวให้เพื่อนๆดูก่อน แล้วเดี๋ยวจะอัพเดตยังไงก็ค่อยว่ากันอีกทีเนอะ

อย่างที่บอกว่าเราติดตามดั้งโด่งตั้งแต่สมัยมัธยมแล้ว เหตุผลก็คือ .. หญิงดั้งแบนแต่เด็กค่ะ 5555 คิดจะเสริมมานานแล้ว และก็เลิกคิดหลายรอบมาก เพราะที่บ้านก็ยังไม่อยากให้ทำ ก็ข่าวออกมาเยอะรายวันนิค่ะ ว่าเสริมพลาดบ้าง ทะลุบ้าง เบี้ยวบ้าง ยิ่งทำให้ที่บ้านคิดหนัก กลัวว่าเราจะเป็นอันตราย เพราะการศัลย์ก็คือการเสี่ยงดวงใช่ไหมค่ะ ทำออกมาเป๊ะก็แล้วไป ไม่เป๊ะนี่สิยุ่งเลย หญิงเลยต้องเลือกที่ดีๆ พิจารณาละเอียดว่าควรทำที่ไหน กับใครค่ะ ><

หลังทำทันที

อ่านดั้งโด่งมานาน มีช๊อยคุณหมอเยอะมาก เป็นสิบๆท่านเลย คลินิคก็เยอะมาก ลังเลมาตลอด สุดท้ายทำที่โรงพยาบาลดีกว่า เพราะน่าจะมีมาตรฐานดีสุด ประกอบกับช่วงนั้นมีโปรโมชั่นของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ทำจมูกเหลือเพียง 13900 บาทเท่านั้นเองค่ะ หญิงเลยเข้ามาสอบถามติดต่อกับเจ้าหน้าที่ดู โดยที่โรงพยาบาลดีตรงที่มีผู้เชี่ยวชาญคอย consult จมูกให้เรา ก็เลยตัดสินใจทำเป็นไอดอลโนตค่ะ เพราะอยากมีสันสวยๆพุ่งๆ อีกทรงรู้สึกจะเน้นปลายนะคะไม่แน่ใจ แต่ชอบ Idol nose มากกว่า เลยทำทรงนี้ คุณหมอที่ทำเป็นคุณหมอขวัญชัยค่า

5 วันค่ะ งามพริ้ง

ตอนทำคุณหมอจะฉีดยาสลบที่แขน 1 เข็มก่อน เป็นยาสลบแบบอ่อนนะคะ แต่ก็หลับเหมือนกัน 5555 หลังจากนั้นไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ เห็นคุณหมอว่าจะมีฉีดยาชาต่อ แต่ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ 5555 ตื่นมาอีกที คุณหมอยังทำไม่เสร็จ แต่หญิงมึนค่ะ เลยนอนหลับตานิ่งๆ เพราะไม่รู้สึกอะไร ได้ยินแต่เสียงกึกๆกักๆที่จมูก ก็เลยนอนหลับตารอ สักพักคุณหมอก็มาสะกิดว่าเสร็จแล้ว เรียบร้อย ก็กลับบ้านได้ค่ะ

1 อาทิตย์ค่า

หลังกลับบ้านมา หญิงก็ดูแลตัวเองง่ายๆ ด้วยการพักผ่อนเยอะๆค่ะ แต่ที่เซอไพ๊มากจริงๆคือ แผลที่ทำออกมาไม่ช้ำอย่างที่คิดไว้เลยค่ะ ซึ่งปกติหญิงจะเป็นคนที่ช้ำง่ายอยู่แล้ว แล้วนี่ไม่ได้ทานใบบัวบกเลยค่ะ เหตุผลคือ เหม็นค่า 5555 รับกลิ่นไม่ได้จริงๆ >< แต่แผลก็โอเคเลยนะคะ แต่ทั้งนี้หญิงจะระวังเรื่องการทานอาหารมากเป็นพิเศษ โดยจะไม่ทานรสจัดหรืออาหารสแลงค่ะ ตอนนี้ 15 วัน แผลหายหมดแล้ว จมูกสวยมาก ไว้ยังไงจะมารายงานให้ฟังต่อไปนะค่า วันนี้ลาก่อนค่ะสวัสดี
โพสต์ 2017-5-11 09:28:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้