ดู: 1108|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] หนุ่มหน้าแบนแปลงกายเป็นหนุ่มหล่อจมูกพุ่ง มาดูกันจะหล่อขึ้นแค่ไหน!

[คัดลอกลิงก์]
        เห็นหลายๆ คนเขียนรีวิวหรือเล่าประสบการณ์ทำศัลยกรรมกันเยอะมากๆ วันนี้ผมเลยอยากเขียนให้เพื่อนๆ ได้อ่านกันบ้างครับ (หลังจากที่แอบอ่านของคนอื่นอยู่นาน) ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อ เบสท์ ครับ ผมเป็นคนที่ไม่มีสันจมูกเลยตั้งแต่เด็กครับ พูดง่ายๆ คือดั้งแหมบ ตอนเด็กๆ ก็ไม่มีปัญหาอะไรแต่พอเริ่มโตก็อยากมีสันจมูกกับเขาบ้างครับ อยากพัฒนาตัวเองให้ดูดีขึ้น

งานยากมาถึงแล้วครับ คลินิก/โรงพยาบาลมีอยู่เต็มไปหมด แล้วผมจะไปทำที่ไหนดี? ผมเลยลองดูใน Facebook ดูถือเอาตรรกะที่ไหนคนติดตาม+รีวิวเยอะและไปในทางบวกผมเลือกที่นั่น วิธีเลือกดูแปลกๆ แต่ได้ผลนะครับ 555 Amed Clinic ตอบโจทย์ที่สุด เพราะรีวิวเยอะมาก ข่าวทางลบก็น้อย(หมายถึงเรื่องเคสหลุดอ่ะครับ) แต่ที่ขัดใจสุดๆ เลยคือทักไปที่เพจแล้วตอบช้ามาก โทรก็ไม่ค่อยติด เห็นเขาบอกว่ามีคนสนใจเยอะเลยตอบช้า ถ้าตอบเร็วกว่านี้จะดีมากๆ เลยครับ

โทรจองคิวนัดวันได้เรียบร้อยก็รอครับ รอให้ถึงวันนัด 555 พอได้เข้าไปพบคุณหมอก็สบายใจขึ้นเยอะเลยครับ คุณหมอพูดเพราะมาก แนะนำดีมากเลยครับ จากตอนแรกที่เกร็งๆ ก็โล่งขึ้นเยอะเลยครับ พอถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัดตื่นเต้นมากครับ กลัวเจ็บด้วย ตอนอยู่ในห้องรอผ่าตัดใจสั่นเลยครับ ไม่เคยผ่าตัดเลย แต่ผ่าตัดเสร็จม่เจ็บเลยครับ งงมาก 555 คงเป็นเพราะหมอมือเบาด้วยครับ ทำเสร็จแล้วหมอก็จะยื่นกระจกมาให้ ผมรู้สึกว่าหน้าเปลี่ยนเลย ดีกว่าเดิมเยอะ 555

หลังจากทำเสร็จหน้าผมบวมน้อยมากเลยครับ เคยอ่านรีวิวแล้วจะมีบวมบ้าง แต่ถึงจะบวมน้อยผมก็ประคบเย็นนะครับกันไว้ก่อน แต่ผมไม่ได้ประคบอุ่นนะครับเพราะไม่ชอบอะไรร้อนๆ (อย่าทำตามนะครับ 555) เลือกกินน้ำมะพร้าวแทน ช่วยได้เยอะเลย

พอจมูกเริ่มเข้าที่รู้สึกเปลี่ยนไปมากครับ แทบจำหน้าเก่าไม่ได้เลย ตอนนี้ทำมาได้ 6 เดือนแล้วครับ ปลื้มมากครับมีแต่คนชม คนถาม ขนาดหมอที่คลินิกอื่นยังชมเลยครับว่า หมอฝีมือดี ทำได้เข้ากับหน้ามาก

โพสต์ 2016-10-20 17:54:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่เดียวกับเจ้เลยค่ะ
โพสต์ 2016-11-2 17:59:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่สาขาสีลมป่ะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-7 14:39:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
skyjino ตอบกลับเมื่อ 2016-11-2 17:59
ทำที่สาขาสีลมป่ะคะ

ใช่ครับ สาขาสีลม
โพสต์ 2016-11-11 18:00:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนจะเริ่มรัดแกนแล้วเลย ดูเข้าที่เร็วจัง
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-21 15:23:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ใช้ซิลิโคนแบบที่คุณหมอเหลาให้คับ เลยไม่มีชื่อทรง
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-25 17:40:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด

คุณหมอช่วยประเมินให้ครับ
โพสต์ 2016-11-30 16:55:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้