ดู: 10322|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคาง แก้ฟีลเลอร์ที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มารีวิวเสริมคางที่เมดเมติก บาย เมโกะค่ะ งานแก้ฟีลเลอร์ จากที่เคยฉีดมาก่อน แต่พอนานเข้าทรงมันไม่สวย เลยอ่ะค่ะ เพื่อนก็เลยแนะนำให้มาเสริมคางซะเลย เลือกทำที่เมดเมติกค่ะ เพราะเห็นรีวิวสวยๆเยอะ

ตอนแรกก็ไม่ค่อยมั่นใจ เห็นมีแต่รีวิวสวยๆ จะสวยจริงมั้ย แต่ตอนมาที่คลินิก เจอคนที่ทำไปแล้ว ก็งานดีอยู่แหละ เลยมั่นใจขึ้นมาอีก

ก่อนทำค่ะ ระหว่างรอเข้าเคสแหละ

1 วันผ่านไป มารอล้างแผล

5วัน - 7 วันก็เข้าทรงสวยละค่า

รีวิวเล็กๆนะคะ ถ้าอยากดูแบบละเอียดปักไว้น๊า ถ้ามีคนอยากดูเยอะจะเข้ามาเขียนค่า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จมูกทำที่เมดเมติกด้วยไหมคะ
หมออะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-19 17:36:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
maymild ตอบกลับเมื่อ 2016-10-19 16:43
หมออะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย

หมอวีรชัยค่า เสริม15000 บวกค่าแก้ฟีลเลอร์อีก10000ค่า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-19 17:37:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pumprattana ตอบกลับเมื่อ 2016-10-19 15:19
จมูกทำที่เมดเมติกด้วยไหมคะ

อ๋อ จมูกเปล่าเสริมที่เมดเมติกค่า
หน้าอินเตอร์สุด
ตะเองทำจมูกที่ไหนอะ เลิศมากก
คางสวยดี เข้าที่แล้วดูดีเลย เราก็ทำคางที่เมดเมติกเหมือนกัน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-2 15:47:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดตเสริมคาง ครบเดือนแล้วค่ะ

เป็นรูปตอนที่เข้าที่แล้วนะคะ จริงๆก็เข้าที่ไม่บวมตั้งแต่เจ็ดวันแรกแล้วแหละ พอครบเดือนยิ่งเข้าที่ ก็ยิ่งสวยค่ะ
จมูกสวยค่ะ ทำที่ไหนคะ
สวยมากเลยค่าาาา
เชียร์ให้รีวิวอีก เราอยากดู เราก็เพิ่งทำคางที่เมดเมติกมาเหมือนกันเลย
สวยมากเลยค่ะ
เจ็บไหมอ่าตอนทำ อยากทำนะ แต่กลัวเจ็บ TT
ขอโทษนะคะ ตัวเองทำแผลในปาก  หรือนอกปากค่ะ
ทำคางมาแล้วหน้าดูมีมิติมากเลยค่าาาา สวยยยยย
สวยอ่าาา ทำมาเท่าไหร่ๆๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-26 15:52:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ปีใหม่แล้ว มาอัพรูปใหม่ให้ดูกันค่ะ

หลังจากที่เสริมคาง ก็รู้สึกโอเคมากเลย บอกตรงๆว่าโอกว่าตอนฟีลเลอร์เยอะค่ะ
ไม่ต้องมาเติม ไม่ต้องเสี่ยงอักเสบ เลิฟงานดีๆที่เมดเมติกมากค่ะ

23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-12 17:16:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวัสดีค่ะ วันนี้มาอัพเดตบริการใหม่ที่เมดเมติก ที่ได้ไปลองทำมา ขอบอกว่าเริ่ดม๊าก

สักขอบตาที่เมดเมติก ไม่เจ็บเลยค่ะ เเป๊ปเดียวก็กลับบ้านได้เลย
หลังทำเสร็จ ตาดูคมขึ้นมาก ชอบมากๆ เป๊ะเว่อร์
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-25 17:43:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันนี้กลับมาอัพเดตรูปศัลยกรรมคาง หลังจากหายไปนานเลยค่ะ

บอกเลยว่า ก็โบท๊อกซ์ ฟิลเลอร์อยู่เป็นประจำ แต่สุดท้ายแล้วพอมันสลายไป เมื่อก่อนก็ต้องเติมบ่อยๆค่ะ เพื่อที่จะให้ได้ทรงหน้าสวย
เดี๋ยวนี้ถึงจะเติมมาก แต่พอมันสลาย เผยรูปหน้าเดิม หน้าก็ยังคงที่อยู่ ส่วนนึงคิดว่าก็เพราะทำคางเนี่ยแหละค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้