ดู: 2392|ตอบกลับ: 0

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] รีวิวทำปากกระจับของผู้ชายครับ ครั้งที่แล้วโพสผิดกระทู้ครับ ที่ The Art Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับวันนี้ขอมารีวิวทำปากกระจับของผู้ชายครับ

ของผมทำกับ อ.ติ้ง ศิริศิลป์ ติ้งสมชัยศิลป์ครับ

ตอนที่ผมทำ อ.ประจำอยู่ที่ The Art Clinic สาขาลาดพร้าวครับ

ตอนทำปากก็แอบกลัวนิดนึง กลัวกว่าแก้จมูก และทำคางอีก เพราะตัดไปแล้วไม่สามารถ เอาคืนกลับมาได้

แก้จมูกมามากกว่า 8 รอบ กับทำคาง ยังไม่กลัวเท่ากับทำปากรอบเดียวเลย -_- กลัวเนื้อหายแล้วแก้ไม่ได้

แต่ก็ได้พูดคุยกับอาจารย์เนื่องจากปากค่อนข้างบางอยู่แล้ว แต่ทรงไม่ได้รูป

จริงๆ เคยไปหาคุณหมอหลายท่านแล้วแต่เค้าไม่รับทำ เพราะเค้าบอกว่าปากผมค่อนข้างบางอยู่แล้ว

พอเจออาจารย์ติ้ง ท่านแนะนำว่าสามารถทำได้ แต่อาจารย์แนะนำว่าที่หน้าดูกุเพราะมุมปากตก

อาจารย์เลยจะใช้วิธีการเย็บกล้ามเนื้อมุมปากให้ดูยิ้มให้ ส่วนปากอาจารย์จะไม่ทำให้เหมือนปากผู้หญิงมาก ให้ได้รูป