ดู: 1102|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] อกเล็กก็แพ้ไป เพราะอกใหญ่ๆกำลังจะมา (หน้าอก Mentor by คุณหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้จะมารีวิวหน้าอกเมนเต้อร์สวยๆ บาย ดร.กิตติศักดิ์นะจ่ะ
สาวๆอกเล็กอย่างเรา เวลาจะใส่เสื้อผ้า sexy แต่ละที แน่นอนค่ะว่าต้องเศร้ากันไป ใส่แต่ละชุดออกมาเหมือนเด็กอนุบาลใส่ บอกตรงๆว่าทุกข์ใจและหมดความมั่นใจสุดๆ อย่างเวลาไปทะเลนี่คิดจะใส่บิกินี่ เลิกหวังได้เลยค่ะ ไม่มีหน้าอกให้เกาะกะเค้าเลยยย ก็แอบเก็บปัญหานี่ไว้เป็นปมมานานหลายปี ก่อนตัดสินใจจะไปอัพไซด์น้องนมค่า

3 วัน.jpg

ก็เลือกเข้ามาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะว่าเป็นโรงพยาบาลใหญ่ และมีห้องพักเป็นอย่างดีสำหรับการผ่าตัดทำนม ซึ่งตรงนี้เป็นสิ่งที่เราต้องการมากที่สุดเลย เนื่องจากเราไม่อยากแบกหน้าอกหลังทำกลับบ้านทันทีอะ มันคงจะทรมานน่าดูนะคะ ถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆ อีกอย่างมาเพราะคุณหมอกิตติศักดิ์เลยค่ะ คุณหมอเก่งจริงอะไรจริง อันนี้ดูจากรีวิวต่างๆ นมสวยมากๆ ก็เลยโอเคเข้ามาทำที่นี้ เป็นซิลิโคนแบบ mentor ค่ะ นิ่มฟินมว๊าก ราคา 77900 บาทค่ะ

4 วัน.jpg
4 วัน แผลเริ่ดมากค่ะ

วันที่ผ่าตัดก็พักผ่อนเยอะๆและงดวิตามินบลาๆ ที่ รพ.จะมีเชคสุขภาพเบื้องต้นก่อนผ่าตัดค่ะ เจาะเลือดวัดค่าต่างๆ โอเค พร้อมทำแล้วค่ะ ลุยกันเลยยย คุยกะหมอก่อนทำ หมอน่ารักมากเลย ของเราเลือกผ่าใต้ราวนม เพราะว่าอยากจะซ่อนแผล ซึ่งตรงนี้แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนด้วยค่ะ ว่าอยากใต้ราวนมหรือรักแร้เนอะ จากนั้นขึ้นเตียงให้คุณหมอวางยาสลบค่ะ สักพักหลับค่า 5555 ไม่รู้เรื่องอะไรเลย ตื่นมาอีกทีตอนทำเสร็จแล้ว

ความรู้สึกแรกหลังทำ .. แน่นค่ะ! มีผ้าพันหน้าอกไว้ เพื่อให้อกมันชิดๆกัน ก็แอบอึดอัดเล็กน้อยพอประมาณนะคะ แต่ไว้อยู่ เพื่ออกที่สวยงาม เรานอนพักที่ โรงแรม เอ้ยย โรงพยาบาล 1 วัน ที่บอกว่า โรงแรม เพราะมันดีงามมากจริงๆ เหมือนมาพักผ่อนเลยค่ะ จุดเด่นของการพักโรงพยาบาลคือ จะมีเดรนเลือดตลอด เป็นการลดผังผืดค่ะ และก็มียาแก้ปวดให้ทั้งคืน เรียกได้ว่าฟินเลยค่ะเพื่อนๆ หลังจากนั้นก็กลับมาพักผ่อนที่บ้านต่อ ตอนนี้ผ่านมาเดือนหนึ่งแล้ว ฟินมากค่ะ อกนุ่มสวยมาก ต้องอย่าลืมนวดบ่อยๆด้วยนะคะ ทำออกมาดีขอแนะนำเลยค่ะ เลอลักษณ์เท่านั้นเริ่ดจริง อะไรจริง
โพสต์ 2016-10-17 03:10:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูค้ายๆว่าสูงต่ำไม่เท่ากันปะค่ะ
โพสต์ 2016-10-31 17:35:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำหน้าอกที่นี้มาเหมือนกันค่ะ ชอบมากๆเลย
โพสต์ 2017-4-26 09:28:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปังเชียวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้