ดู: 943|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากให้ดูน่ารัก กับคุณหมอโอ๋

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Just_for_you เมื่อ 2016-10-12 17:36

เค มาเริ่มกันดีกว่า สิ่งที่เราต้องการคือ ปากสวยๆ ไม่ต้องบางมาก ดูธรรมชาติให้มา น่ารักกำลังดี ว่าแล้วก็ไปหาหมอโอ๋เอาตย.ไป แบบนี้นะค่ะหมอ นักร้องเกาหลีทิฟฟานี่ ฮวัง กับ น้องใบเฟิ์ร์น แล้วนี่ก็ปากก่อนทำค่ะ

แล้วก็สำเร็จ ทำปากเสร็จวันแรก เวลากำลังดี  หรอ!!!!! กลับบ้าน พร้อมกับฝนตกหนักมากกกกกกกก ลมแรง น้ำท่วมกรุงเทพ รถติดแบบแจ้งวัฒนะ 300 เมตร 1 ชั่วโมง บระเจ้า หนูจะประคบเย็นยังไงดีค่ะ น้ำฝนมั้ย  เลือดซึม เอาแล่วๆกว่าจิถึงบ้านทำเอาเยินทั้งคน ทั้งปาก ออกจากคลีนิค 4 โมง เย็น ถึงบ้าน 1 ทุ่มครึ่งแต่ก็มิใช่ความผิดใคร มีแต่ฟ้าฝน

วันที่ 1 ของการทำ เห็นปากปุ๊ป อืมหมอเย็บสวยจัง ว่าแต่มันช่างบวมเป่ง เมื่อคืนไปต่อยกับแมวที่ไหนมาค่ะฉัน นอนน้ำลายยืดเชียวด้วย
พอมาถึงช่วงเย็น แฟนเห็นคงสงสาร พาไปเดินเล่นข้างนอก แต่ทว่าซักพัก ที่รักกลับเถอะ ปากบวม 555555

วันที่ 4 ค่ะ

รอตัดไหมวันที่ 5 ค่ะ

ตัดไหมรึยังคะ เป็นยังไงบ้างเอ่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้