ดู: 509|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] 395 cc ฝรั่งเศสค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookkapook เมื่อ 2016-10-6 18:28

เนื้อหน้าอกก่อนเสริมพอมีอยู่บ้างค่ะ แต่ก็อยากเสริมให้มันดูใหญ่ ดู ดูมกว่านี้ ตัดสินใจเลือกคุณหมอชาติชาย แอปโซลูทคลินิค ให้เสริมความมั่นใจให้เรา เราก็ได้คำแนะนำมาจากเพื่อนของเราเองด้วย หลายๆนางก็ทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ เห็นจากคนใกล้ชิดและสัมผัสมากับคนใกล้ชิด ก็สวยและไม่มีปันหาอะไรค่ะ ก็ไม่ลังเลเลยตัดสินใจทำเลยค่ะ

3 วันแรกแกะผ้าออกของเราค่อนข้างบวมจร่าาาาา

แต่อาการบวมก็ดีขึ้นเรื่อย ประคบอุ่นช่วยบ้าง ใส่ซัพพอตบราตลอดเวลา ช่วยให้เวลาลุกนั่งขยับตัว ง่ายขึ้นอาการเจ็บไม่เท่าไหร่ค่ะ อึด สีทนได้

แผลเล็กสวยดีมากๆเลยค่ะ แห้งดีตั้งแต่ 3 วันแรกที่แกะผ้าออกเลย อาการเขียวช้ำไม่มีเลยมีแต่อาการบวมอย่างเดียวจร่า ได้ขนาด 395 ของ sebbin ค่ะ ผิวทรายคุณหมอเสริมใต้กรามเนื้อให้ค่ะ พอใจมากนะคะ ทุกวันนี้ แต่ตอนนี้เพิ่ง 1 เดือนยังไม่เข้าที่ดี พยายามนวดเยอะค่ะ แต่ความนิ่มก็นิ่มดีนะคะ แต่เราชอบแบบนิ่มมากๆๆ ก็นวดวนไปค่ะ

พนักงานก็บริการน่ารัก ดูแลเราตลอดโทรถามตลอด รู้สึกอุ่นใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้