ดู: 3120|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกขนาด 425 กับคุณหมอชาติชายมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวหน้าอกสวยๆ ลูกสาวของคุณหมอชาติชาย แอปโซลูทบิวตี้คลินิค่ะ จากเนื้อหน้าอกเดิมๆแบบไม่ตั้งเต้า ไม่ดูม ตอนนี้หมดปันหาเลยค่ะ

เนื้อเดิมพอมีอยู่บ้างเลยได้ขนาด 425 cc mentor มาค่ะ ไม่ใหญ่เกินไม่เล็กไปกำลังพอดีจร่า

ห้าวันแกะผ้าออก ทรงแบบนี้เลยค่ะ ดูไม่บวมมากสวยมากเลยขนาดยังบวมนะคะ อาการเจ็บก็มีบ้างล่ะคะ เจ็บแปล๊บๆ เจ็บจี๊ดตรงแผลบ้างแน่นหน้าอก ปวดหลัง แค่นั้นล่ะคะ เขียวช้ำมีบ้างแต่น้อยๆมากๆค่ะทำมาแล้วงานตามมาตรึมค่ะ มีหน้ามีเงินเข้ามาจริงๆเพราะมันช่วยเสริมบุคลิคเราให้ดูดีขึ้น

แถมแผลก็สวยมากค่ะเพิ่งตัดไหม ได้ 3 วันก็ยังไม่ให้โดนน้ำแป๊ะก๊อตใว้อยู่ค่ะ อาการบวมดีขึ้นเยอะมาก เพื่อนๆตามไปทำกันตรึมค่ะเห็นแล้วก็พากันอดไม่ได้ต้องจัดอย่างไว ความนิ่มโอเคเลค่ะ นิ่มดีนวดทุกวันจนกว่าจะเข้าที่ดีค่ะ ทำตามคำแนะนำของคุณหมอตลอดค่ะ วันนี้ฝากรีวิวใว้แค่นี้นะคะ ได้แค่ 17 วัน เดี๊ยวว่างๆจะมาอัพเดตให้ดูนะคร่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้