ดู: 731|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนจมูกใหม่ แต่ไม่เปลี่ยนใจจากเลอลักษณ์แน่นอน ประทับใจมากๆ

[คัดลอกลิงก์]

ภาพก่อนทำค่ะ

วันนี้เราจะมารีวิวผลหลังตัดปีกจมูกพร้อมเสริมใหม่มากจากเลอลักษณ์ โดยหมอวรรณาให้ชมกันค่ะ

หลังจากทำมาค่ะ  

สำหรับเราแล้วที่นี่ก็คล้ายกับการทำจมูกทั่วๆไป แต่ที่ดีและเด็ดเลยคือ ยาสลบ เพราะตามคลินิกเราไม่ค่อยเจอที่ๆมียาสลบให้เลยค่ะ มีแค่ยาชา เราชอบที่นี่ตรงนี้ และอีกอย่างคือ สถานที่สวยงามมากๆๆ โรงพยาบาลสวยและสะอาดมากๆ
บรรยากสศผ่อนคลายสบายตา เหมือนอยู่ที่รีสอร์ทเลยค่ะ ร่มรื่นดีด้วยตรงด้านหน้า เพราะก่อนทำเราไปไหว้ศาลพระพรหมตรงข้างหน้ามา แถวนั้นมีสวนๆร่มรื่นสวยดี ด้านในก็สะอาด ตรงโซนผ่าตัดไม่ต้องพูดถึง 555 เนี้ยบเว่อ

และทรงจมูกก็สวยมากด้วยค่ะ เราทำเป็นตัวซิลิโคนแบบปกติ ทรงปริ้นเซส ที่ปลายจะพุ่งๆ  ราคาตรงหมื่นปลายๆ รวมยารวมอะไรครบแล้ว ก็คุ้มค่ะ เพราะบริการหลังทำที่นี่ก็น่ารัก มีการสอบถามอาการหลังทำ ผ่านไลน์ตลอด  รู้สึกอบอุ่นดีค่ะ
ชอบตรงนี้มากๆ รู้สึกว่า เค้าไม่ได้ทอดทิ้ง ยังมีถามอาการเรื่อยๆหายห่วง หายกังวลขึ้นเยอะ

ทรงด้วยข้างค่ะ ดูเนียนเป็นธรรมชาติมากๆ ตอนทำมาแรกๆ ก็ไม่บวม ไม่ช้ำเลย เราได้ทำกับคุณหมอวรรณานะคะ
หมอน่ารัก ใจดี มือเบามากๆ ตอนแรกเรากลัวมากค่ะ และกังวลเพราะเป็นการศัลยกรรมครั้งแรก หมอก็ชวนๆเราคุยเรื่อยๆจนเออเราสบายใจเราผ่อนคลายได้ขึ้นเยอะ และก็ค่อยทำค่ะ ตอนทำก็หลับสบายเลยไม่รู้สึกเจ็บหรือกลัวอะไรเลย
ส่วนปีกจมูก เราก็ดูธรรมชาติมากๆ รอยแผลก็เนียนไปตามซอกเลยค่ะ ไม่เป้นแผลเป็นเลย ดูแทบจะไม่ออกอีกด้วย

และก็ตอนปัจจุบันค่ะ จมูกเข้าที่ดีแล้ว แผลต่างๆก็หายและแห้งสนิท ผลรวมคือชอบมากๆ ดูเนียนธรรมชาติต่างจากก่อนืทำไปเยอะเลย คือเพื่อนบางคนที่มารู้จักกันหลังตอนทำจมูก ก็บอกว่าไม่บอกก็ไม่รู้ว่าทำ ยิ่งตัดปีกยิ่งไม่รู้ เพราะแผลเนียนมากๆ ชอบมากๆเลยค่ะ

และราคารวมที่เราจ่ายไปคือ ประมาณ เกือบๆ 3หมื่น
เพราะค่าเสริมจมูกประมาณหมื่นปลายๆ ค่าตัดปีกด้วยก็เกือบๆหมื่น รวมๆแล้วก็ประมาณนี้ค่ะ แต่ผลหลังทำออกมาคือคุ้ม และประทับใจมากๆ ยกความดีนี้ให้เลอลักษณ์โรงพยาบาลในดวงใจเลย ถ้าจะทำอะไรอีกคงหนีไม่พ้นที่นี่แล้วค่ะ <3

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้