ดู: 534|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขอโชว์หน้าอกหลังไปทำมาที่เดอะซิป คลินิก สวยสมใจเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า
เราไปเสริมหน้าอกมาเมื่อกลางเดือนสิงหาคม ที่ผ่านมาค่ะ ตอนนี้หน้าอกเริ่มเข้าที่แล้ว
สวยสมใจเลยค่ะ

ที่เราเลือกทำกับคุณดารินทร์ ที่เดอะซิป เพราะดูผลงานตามตามรูปรีวิว ทำออกมาแล้วสวย
ราคาก็ไม่แพง เราเสริม 400 cc ทรงกลม ผิวทราย ผ่าใต้รวมนม

ขอโชว์หน้าอกหน่อยนะค่ะ

หลังจากที่เสริมหน้าอกชีวิตเปลี่ยนไปเยอะมากเลย
คนรอบข้างก็บอกว่าสวยขึ้น ดูดีขึ้น หุ้นดีขึ้น
ที่สำคัญ คุณแฟนยังชมตลอด55555
รู้สึกคุ้มค่ามาก อยากเสียเวลาอยู่กับหน้าอกเล็กๆ แบนๆ
เลยค่ะ ทำแล้วชีวิตเปลี่ยนแน่นอน เพื่อนๆ ที่สนใจ เราแนะนำที่นี้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้