ดู: 627|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] สวยครบ จบที่เดียว ด้วยฝีมือเสริมจมูกของหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ชื่อกระติ๊บนะคะ
ขอเล่าก่อนเลยว่า ติ๊บเป็นคนหนึ่งค่ะที่ฝันอยากมีดั้งสวยๆมานานแล้ว
แต่ก็อย่างว่านะคะ ไม่รู้จะทำที่ไหนดี คือยอมรับเลยว่าไม่มีข้อมูลในหัวมาก่อนค่ะ
ก็อาศัยปรึกษาเพื่อนทั่วไป หรือคนที่เคยทำมาแล้วบ้าง ก็ทำให้มีข้อมูลขึ้นบ้าง
เมื่อเดือนที่ผ่านมาติ๊บก็เลยตัดสินใจจริงจังในการหาข้อมูลทำจมูกค่ะ  
ลองไปปรึกษาหลายๆที่ตามคำบอกของเพื่อนบ้าง โฆษณาบ้าง บางทีก็โอเค แต่ราคาสูง
บางทีก็ราคาถูกแต่ไม่โอเคเลยค่ะ จนมาถึงที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ค่ะ ติ๊บค่อนข้างชอบ
กับการให้บริการ และดูแลคนไข้ ตั้งแต่ครั้งแรกที่เข้าไป และด้วยที่เป็นโรงพยาบาลเลยมั่นใจค่ะ
ติ๊บเลือกทำ จมูกแบบ Idol-nose กับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ ราคาตอนนั้น 21900 บาทเอง
ซึ่งคุ้มมากๆๆๆ เมื่อเทียบกับฝีมือของคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เพราะแกทำมาหลายเคสมากๆ

รูปก่อนทำนะคะ ไม่มีดั้งเลยค่ะ

ดีใจมากค่ะที่ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์  เพราะเท่าที่อ่านมาในเน็ตคือแกทำสวยมากกก และคิวทองจริงๆ
แกจะมีเทคนิคเหลาซิลิโคนแบบธรรมชาติ ให้รับกับใบหน้าเรามากที่สุด ไม่โป๊ะแน่นอน
ก่อนทำก็จะฉีดยาสลบอ่อนๆ แล้วน่าจะยาชานะคะ เพราะหลังฉีดยาสลบเราก็ไม่รู้เรื่องแล้ว 5555
หลับอย่างเดียวเลยค่ะ ชิวมากๆ แต่ตื่นมาคุณหมอกำลังทำอยู่ ก๊อกแก๊กๆๆ แต่ว่าไม่เจ็บค่ะ
ไม่นานก็กลับบ้านได้แย้ว บวมน้อยมากๆเลยล่ะค่ะ หลังทำออกมาพอใจค่ะ
จมูกเรียวยาวมากอย่างที่คิดไว้เลย จะมุมไหนก็มั่นใจแล้วค่ะ ไม่ต้องกลัวอีกแล้ว
ต่อไปจะลงรูปแต่ละวันให้ดู แล้วถ้าติ๊บอธิบายงงๆ เพื่อนๆสงสัยเม้นถามได้เลยนะคะ

หลังทำทันทีค่ะ ไม่บวมและก็กลับบ้านได้เลยค่ะ

3 วันค่ะ ยังช้ำๆนิดหน่อย แต่ไม่เจ็บเลยนะคะ ออกไปข้างนอกได้ละ

7 วันค่ะ เริ่มจะ 100% แล้วค่ะ อิอิ ชอบมากกกก

หลังทำค่ะ ประมาณเกือบเดือน มันเริ่ดมากก ดูเด็กลงด้วยนะคะ

ด้านข้างมั่งนะคะ ชอบจริงๆ

ปัจจุบันค่ะ ชอบมากๆๆ ถูกใจทรงจมูกมากเลยอ้ะ แนะนำเลยค่ะ

โพสต์ 2017-4-19 09:55:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้