ดู: 4145|ตอบกลับ: 10

[เสริมหน้าอก] ซิลิโคนพาฟินเปิดใจรีวิวทำหน้าอกขั้นเทพใหญ่และเป๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nongbai เมื่อ 2016-10-4 14:45

วันนี้จะมารีวิวนมน้มให้ดูกานน

แต่ก่อนเราชอบโดนเพื่อนล้อปราจำ ยืนหันหน้าหันหลังเหมือนกันเด้ะ ก็เริ่มนอยด์ละ ก็เลยไปปรึกษาคนรอบข้าง คำถามแรกที่

โดนถาม

จะทำไปอวดใครหรอ ?????

ฟังละอยากจะเลาะฟันจิงๆออกมาจากปากจิงๆค่ะ ก็แค่อยากจะทำให้มันมั่นใจมากขึ้น ใส่เสื้อผ้าสวย อีกอย่างเผื่อปู้ชาย

จะเหล่บ้าง ถือคติ “ทำบุญด้วยข้าวเป็นเศรษฐี ทำบุญด้วยฟาร์มโคนมทั้งปีเป็นนางฟ้า” 555

จากนั้นก็หาข้อมูล จนคัดแล้วคัดอีกออกมาเหลือ 4 ตัวเลือกค่ะ

1.หมอพีระ ชอบที่นี่ ตรงทำในโรงพยาบาลและมีรีวิวเยอะดีค่ะ เพื่อนๆหลายคนก็แนะนำว่าที่นี่ทำเป๊ะ แต่หมอไม่ชอบใส่ไซ

ส์ไม่ใหญ่ ซึ่งเราอยากได้ใหญ่ๆหน่อยทำทั้งทีก็ขอแบบใหญ่บึ้มไปเลยดีกว่า เลยเก็บไว้พิจารณาก่อน

2.หมอชาติชาย ที่นี่ทำใหญ่สะใจ พริตตี้ทำกันเยอะ รีวิวมีมากมาย แต่ก็มีเสียงบอกในเน็ตเยอะหน่อยว่ามีปัญหานู่นนี่นั่น เลย

แอบกลัวค่ะ

3.หมอสุรเวช น้ำหอม คุณหมอท่านนี้ ดูละเอียด ทฤษฎีเป๊ะ ข้อมูลแน่นมาก แต่คิวจะยาวนิดนึงอ่าคะ เลยชั่งใจอีกนิด

4.หมอกลวัชร์ ที่สุดท้ายที่อยู่ในใจ รีวิวไม่ค่อยเยอะ แต่เปิดมานาน 12 ปี ผ่าตัดในโรงพยาบาล ดูปลอดภัยดี ราคาเอาเรื่อง แต่

เลิศตรงที่ผู้ช่วยหมอในการผ่าตัดเป็นหมอศัลยกรรมตกแต่ง บางที่จะเป็นหมอกับพยาบาลที่เป็นผู้ช่วย  แต่ที่นี่ใช้หมอ2ท่านในการผ่าแล้วก็

เป็นผ่าตัดแห้ง ไร้เลือด เลยดูแปลกใหม่ดีค่ะ

แล้วคำตอบสุดท้ายของเราก็คือออ

...หมอกลวัชร์ drk beauty clinic คร้า...

เราก็เลยไปคลินิกแถวเอกมัย 3 ดูใหญ่และสะอาดมากก แถมพนักงานก็บริการสุภาพมาก พอพูดคุยตกลงเรื่องราคาเรียบ

ร้อย ก็เข้าไปพบหมอกลวัชร์เลยค่ะ

หมอ : ขอหมอดูหน่อย

เรา : (ว๊ายยย !! ก็อายสิคะ จู่ๆจะมาเปิดให้ผู้ชายดู แต่นึกขึ้นได้ อ่อ...หมอๆ 5555)

หมอ : อันนี้เป็นซิลิโคนทรงกลม USA Mentor ( ต๊ายยย !! เจ้านี่อ่ะนะ ที่จะมาอยู่บนนมน้มเรา) จากนั้นก็มีการไปลองไซส์

หน้าอกกันค่ะ ว่าถ้าเราเสริมแล้วยุบบวมแล้วจะได้ขนาดแค่ไหน ผลสุดท้ายก็เลือก 375 cc ค่ะ

ใบไผ่ 375 หมอเบียร์_1397.jpg

จากนั้นหมอนัดผ่าเลยอีกวัน 8.00 น. เจอรพ.สมิติเวช ธนบุรี สั่งงดน้ำงดอาหาร 6 ชม.

พอวันรุ่งขึ้นไปถึงรพ.ปุ๊ป โอ้โห !!! เทคแคร์ดีมาก ตรวจสุขภาพอย่างละเอียด มีเจาะเลือด ตรวจน้ำตาลในเลือด เกล็ดเลือด

คลื่นหัวใจ เอ็กซเรย์ แถมใช้วิสัญญีแพทย์ที่เชี่ยวชาญดูแลอย่างดี

พอหลังจากผ่าตัดเสร็จก็แอดมิดที่รพ.สมิติเวช 1 คืน ละก็พันผ้าไว้ด้วยค่ะ 1 คืน พอวันรุ่งขึ้นหมอจะเข้ามาตรวจดูความ

เรียบร้อย ละเปลี่ยนใส่ชุดบราหลังผ่าตัด แล้วก็กลับบ้านได้เลย

หลังผ่าตัดเสร็จใหม่ๆค่ะ

ใบไผ่ 375 หมอเบียร์_8287.jpg

ผ่านไป 3 วันค่ะ บวมนิดนึงค่ะ

ใบไผ่ 375 หมอเบียร์_3210.jpg

1.ผ่าตัดเสร็จละอาบน้ำได้เลยมั้ย

บอกเลยนะคะ ว่าที่นี่ดีตรงนี้ อาบน้ำได้เลยค่ะ เพราะที่ drk ใช้พลาสเตอร์กันน้ำอย่างดีแค่อย่าใช้สบู่ฟอกหรือเน้นบริเวณแผล

หรือหน้าอกค่ะ ส่วนพลาสเตอร์ติดไว้แค่ 10 วันเองง หลังจากนั้นก็มาเอาออกที่คลินิกค่ะ

ใบไผ่ 375 หมอเบียร์_4691.jpg    ใบไผ่ 375 หมอเบียร์_6501.jpg

2.ต้องพันผ้าตลอดเลยหรอ

ไม่ต้องค่ะ ใส่support bar แทนแค่ 2 อาทิตย์เอง ที่หมอซีเรียสมากๆคือใส่ก่อนนอนค่ะ เพราะชุดบราตัวนี้ ช่วยประคองทรงให้

สวย ชิดและหน้าอกไม่สูง ไม่ลอย คล้อยเป็นธรรมชาติดูเหมือนหน้าอกทรงหยดน้ำค่ะ

ใบไผ่ 375 หมอเบียร์_6816.jpg

ทีนี้มาถึงวิธีการดูแลรักษา

1.ครบ 14 วันหลังจากผ่าตัดก็นวดหน้าอก เพื่อให้เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อกและคลายกล้ามเนื้อ ไม่ให้ปวด ไม่ให้ตึงค่ะ

บริการนี้ ทาง DRK แถมให้นะคะ

2.ครบ 1 เดือน เลเซอร์แผล อ้อออ !!! ที่drk มีคอร์สดูแลแผลหลังผ่าตัดด้วยนะคร้า ดีมากๆๆๆ การเลเซอร์จะช่วยลดรอยดำให้

หายไวขึ้นและทำให้แผลเนียนดูเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ

3.งดอาหารแสลง ของหมัก ของดอง อาหารทะเล เหล้าเบียร์ไปเลยค่ะ 2 อาทิตย์

4.งดออกกำลังกายและยกของหนักไปก่อนนน 1 เดือนค่ะ  

ความประทับใจ

ชอบนมน้มบายหมอกลวัชร์มากก เพราะผ่านมา 1 เดือนเป๊ะเวอร์ ได้รูป ไม่เป็นบล็อกดูคล้อยเป็นหยดน้ำ แถมยังนิ่มดูเป็น

ธรรมชาติ แผลสวย เนียนน ไม่เป็นรอยตะขาบเหมือนที่อื่นเลยย

ราคาเหมาะสมกับคุณภาพมากค่ะ ไหนๆเจ็บตัวแล้วก็เลือกดีๆไปเลยค่ะเพราะจะอยู่กะตัวเราไปตลอด อย่าเห็นแก่ของถูกเลยค่ะ

นมน้มเน่ามานี่แก้กันยาวเลยนะคร้า

ใบไผ่ 375 หมอเบียร์_7927.jpg

โพสต์ 2016-10-4 15:41:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว๊าววว ทรงสวยมากเลยค่ะ คุณหมอฝีมือดีจังค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-4 16:20:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chailai_NW ตอบกลับเมื่อ 2016-10-4 15:41
ว๊าววว ทรงสวยมากเลยค่ะ คุณหมอฝีมือดีจังค่ะ

ขอบคุณนะคะ ^^
โพสต์ 2016-10-4 16:48:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีอะ ดูมมม มากเลย กำลังตามหาข้อมูงของที่นี่อยู่เหมือนกัน เลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ จะเก็บไว้พิจาณาเป็นอีกหนึ่งการตัดสินใจ :)
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-4 17:03:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Pat.isme ตอบกลับเมื่อ 2016-10-4 16:48
ดีอะ ดูมมม มากเลย กำลังตามหาข้อมูงของที่นี่อยู่เหมื ...

ยินดีมากเลยค่ะ บอกเลยว่าทำออกมาสวยจนมั่นใจมากเลยค่ะ ^^
โพสต์ 2016-10-4 21:28:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อึ๋ม สะใจดีค่ะ ..แล้วนานไป จะเจอขอบไม่คะ อันนี้ขอถามเป็นความรู้นะค่ะ
แล้วราคา เท่าไหร่คะ สนใจมากเลย
โพสต์ 2016-10-5 08:14:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยยคะ ใหญ่ดี แต่ดู เป็นคนช้ำง่ายนะคะ
โพสต์ 2016-10-12 10:08:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้ลชอบดอกไม้ปิดนม ว่าแร้วชั้ลไปสักหัวนมเปงรุปดอกไม้ดีมะ
โพสต์ 2016-11-16 11:51:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แงๆๆๆๆๆ อยากทำนม อยากทำนม สวยอ่าาาาา
โพสต์ 2016-11-18 13:22:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พูดได้คำเดียว .... สวยยยยย
โพสต์ 2016-11-23 17:38:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอยยยย เห็นละอยากทำนมเลย สวยมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้