ดู: 747|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] เลอลักษณ์มีโปรเสริมจมูกทั้งที น้องเอคนนี้จะรอได้ไงละค๊า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เอมาทำจมูกที่เลอลักษณ์มาตอนราคาโปร เป็นทรงไอดอลโนส ซิลิโคนอเมริกา เลยจะมารีวิวให้ชมกันนะค่ะ
โดยเอได้เสริมกับคุณหมอวรรณาค่ะ

หลังทำ (3).jpg
นี่คือทรงจมูกที่ทำมาค่ะ เป็นทรงเน้นสันโด่งคม

เดิมทีจมูกเอไม่มีเลย แบบตรงสันราบไปเลย เวลาแต่งหน้าทีคิ้วดูลอยมากๆ เอสักคิ้วมาด้วยเลยยิ่งลอยใหญ่
ยิ่งเวลาถ่ายรูปหน้าตรง เหมือนคนไม่มีจมูกเลยค่ะ

หลังทำ (4).jpg
ข้อดีของที่เอเลือกและชอบที่นี่คือเค้าจะมียาสลบให้ค่ะ จะได้ไม่ต้องเจ็บจี้ดดด ตอนฉีดยาชาแบบที่อื่น
และเอก็รู้สึกว่ามีอาการบวมน้อยมากๆ เอเลยชอบ มากเลยค่ะ ต้องออกข้างนอกบ่อยไม่ค่อยได้อยู่บ้านเลย
กลัวว่าทำมาแล้วจะบวมจนไม่สามารถไปไหนได้ แต่ตรงข้ามเลย บวมน้อยจนเหมือนไม่รู้ว่าทำมา

หลังทำ (6).jpg
มาทานข้าวกัน อิอิ
เรื่องอาหารการกิน หรือการดูแลตัวเองก็ตามปกติของการเสริมจมูกเลยค่ะ งดของหมักดองส้มตำของแสลง
กินยาให้ครบตามที่สั่ง นอนหมอน2ชั้น แค่นี้เองจิ๊บๆ อิอิ

หลังทำ (11).jpg
หันให้ดูหลายๆมุมค่ะ ทรงสวยมากๆ เข้าที่ก็ไว บวมช้ำก็น้อย ไม่รู้จะชมยังไงดีค่ะ มีแต่ข้อดี 555

หลังทำ (20).jpg
ผลตอบรับจากคนรอบข้างก็ชมค่ะ เพื่อนๆอยากทำบ้างกันเยอะเลย  บางคนบอกทรงคล้ายๆตั๊กแตนเลย
แต่ว่าดูสวยและธรรมชาติกว่า เราเลยบอกว่าซิลิโคนของที่นี่เค้าจะเคสต่อเคสไม่ใช่สำเร็จรูป
มันเลยจะเข้ากับหน้าแต่ละคนมากกว่าค่ะ เพื่อนเราสนใจกันเยอะเลย แต่พวกนางขอเก็บตังค์แปปป

หลังทำ (21).jpg
มีจมูกสวยๆแล้ว แต่งหน้าแนวไหนทาปากสีอะไรก็สวย

หลังทำ (27).jpg
ลาไปก่อนค่ะ ขอบคุณสำหรับการรับชมรีวิวนี้อิอิ บายค๊า

โพสต์ 2016-12-24 11:53:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากจ้าน้องเอ
โพสต์ 2017-4-28 09:36:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้