ดู: 803|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่โดยหมอวรรณา เลอลักษณ์ สวยคมมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ อุค่ะ อุได้มีโอกาสเข้ามาทำศัลยกรรมจมูกที่เลอลักษณ์ค่ะ ทำกับคุณหมอวรรณา เป็นทรงไอดอล ซิลิโคนพรีเมี่ยม
อุเองเป็นคนที่มีปัญหาเรื่องสันจมูกน้อยค่ะ เนื้อก็น้อยด้วย เลยคิดอยู่นานมากจนมาจอรีวิวที่เลอลักษณ์เลย ถูกใจทรงค่ะ
และชอบที่มียาสลบให้ก่อนฉีดยาชา เพราะจากที่ศึกษามาเค้าบอก เจ็บสุดก็ตอนยาชานี่แหละ เลยกลัว
สุดท้ายก็เลือกเลอลักษณ์เพราะเหตุนี้

อันนี้คือก่อนทำนะคะ อุลงให้ดูหลายๆรูปหลายๆมุมก่อนเปรียบเทียบหลังทำค่ะ

โดยความพอใจจากการทำจมูกครั้งนี้ชอบมากๆ หมอวรรณาน่ารักมากเลยค่ะ ใจดี เราอยากได้แนวไหนทรงไหน ถามอะไร
แม้จะเยอะหรือจุกจิกก็ไม่ว่า ไม่เร่งเราเลย แถมมือเบามากๆ เพราะหลังทำมาอุไม่มีปวดช้ำเลย
ทรงก็ถูกใจแบบที่อยากได้เลยค่ะ ตอนแรกเนื้อน้อยมาก กลัวจะได้ไม่เยอะเลยไปบ่นๆกับหมอมา หมอก็ไม่ว่า
และก็ทำออกมาให้เป็นทรงลักษณธนี้ค่ะ

เป็นสันโด่งสวยสมใจมากๆเลย

ช่วงแรกก็บวมและช้ำน้อยค่ะ

ชอบมากๆ ไม่เจ็บๆไม่ปวด บวมก็แค่ช่วงสั้นๆไม่กี่วันก็ยุบแล้ว และบวมน้อยมากจนดูไม่ออกเลย

ทรงหลังทำ หลังยุบบวมชัดๆค่ะ  ตอนนี้อายุดั้งใหม่ก็ประมาณเดือนกว่าๆ ยังไม่ได้เข้าไปให้หมอตรวจเลยค่ะ
เพราะว่าไม่มีอาการผิดปกติอะไร พอใจกับผลลัพธ์นี้มากๆ ซิลิโคนก็นิ่มดี จับๆแล้วก็ดูเนียนธรรมชาติเ
หมือนคนมีดั้งเองปกติเลยค่ะ บิดได้ด้วย แต่ยังไม่กล้าบิดมาก 555 ยังไงวันนี้อุลาไปก่อนค่ะ บ๊ายบาย

(หลังทำ) (2).jpg (548.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

(หลังทำ)  (2).jpg

(หลังทำ) (4).jpg (501.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

(หลังทำ)  (4).jpg
โด่งมากค่ะจมูก
สวยแซ่บเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้