ดู: 1943|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถามทำจมูกที่เมดเมติกบายเมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังหาข้อมูลทำจมูกที่เมดเมติกว่าจะทำกับหมอท่านไหนดี ที่ไม่มีเคสหลุดบ้าง อยากทำแบบโด่ง พุ่ง สวยๆค่ะ ดูที่เมดเมติกไว้ หมอเบญ หมอกมลวรรณ หมอธารา ไม่ทราบว่าท่านไหนที่ทำทรงที่ว่าได้ หาข้อมูลจนมึนไปหมดรบกวนกูรูมาแนะนำเยอะๆนะคะ
มีคนบอกมาหลายคนว่าหมอที่นี่หลายคนทำสวยนะคะ ลองดูหมอชัชวาลกันหมออานน ดูนะคะ  ส่วนเราสนใจหมอศุภศิษฏ์ค่ะ เพราะเราทำแบบเปิดจากคลินิคชื่อดังมาก่อนไม่สวยเบี้ยว รูจมูกไม่เท่ากันอย่างแรง ทีเมโกะมีหมอศุ คนเดียวที่แก้เปิดได้

ลองเข้ามาดูลิ้งนี้นะ
http://www.dungdong.com/home.php ... do=blog&id=2299
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piyatidahh01 เมื่อ 2016-9-29 09:26

เสริมจมูกที่เมดเมติก กับคุณหมอธาราค่ะ
คือจมูกเดิมของเราตรงปลายจมูกมันใหญ่มากงะ เวลาแต่งหน้าจัดเต็มแต่ละที =.=*
เพื่อนชอบทักว่าหน้าเหมือนกระเทย ซึ่งแบบทำให้เสียความมั่นใจมากกก                              

(ก่อนทำนี่ลิสรายชื่อหมอเป็นสิบๆคน) คุยปรึกษาทุกคน
แต่คนละก็ให้คำแนะนำแตกต่างกันไป จนเจอคุณหมอธาราที่เมดเมติก
คุณหมอให้คำแนะนำว่า ถ้าปลายพุ่งหน่อย ก็จะทำให้หน้าคมขึ้น                                                                                                                                                                                                                                                   
พอทำออกออกมาแล้ว ก็ไม่ผิดหวังเลยค่ะจมูกทรงสวย มากก สโลปสันสวย เป็นธรรมชาติสุดๆๆๆ                                                                                                                                                                                                                                                                                

เพิ่งไปเสริมจมูกกับหมอกมลวรรณ มาค่ะ
เราไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรมาเลย
นี่ถือเป็นการทำครั้งแรก ตื่นเต้นมากเลยค่ะ

ก่อนทำคือเป็นคนเนื้อจมูก น้อยค่ะ
คุณหมอบอกว่า เลยทำโด่งมากไม่ได้ เพราะจะเสี่ยงทะลุ
ก็เลยให้หมอออกแบบให้ ตามความเหมาะสมค่ะ
หลังทำเสร็จ

ตอนนี้น่าจะครบ2เดือนแล้ว
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติเข้ากับหน้า
7วันก็แต่งหน้าได้แล้ว

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้