ดู: 776|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] มหัศจรรย์ 20 วันหลังเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ สวยขึ้นทันตาจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kung7877 เมื่อ 2016-9-28 11:30

ปัจจุบันค่ะ 20 วัน

ฮัลโหล
..
กุ้ง นะค่า ก็จะมารีวิวจมูกทรง idol nose ที่ทำกับหมอปวลินค่ะ
เริ่มต้นจากเราเป็นเด็กดั้งแหมบมาตั้งแต่เด็กแล้วค่ะ ใฝ่ฝันว่าวันหนึ่งอยากจะดั้งโด่งสักที
แต่ด้วยความที่กล้าๆกลัวๆ กลัวเจ็บ กลัวเบี้ยว และไม่ค่อยไว้ใจคลินิคเท่าไร เลยเลือกอยู่นาน
จนมาเจอเพื่อนคนหนึ่งทำออกมาสวยมากค่ะ จมูกดูเป็นธรรมชาติ โด่งสวยรับกับใบหน้ามาก
กุ้งก็เลยไปถามดู ว่าไปทำมาจากไหน ก็ได้ข้อมูลมาว่า โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ก็เลยดูๆ
ตัดสินใจเข้ามาทำ กับคุณหมอปวลินค่ะ เพราะเพื่อนทำกับคุณหมอ สวยมากเลย

ปัจจุบัน 20 วันค่ะ

การทำจมูกของที่เลอลักษณ์ กุ้งจะบอกว่าไม่เจ็บเลยค่ะ ตอนแรกก็กลัวค่ะ ว่าจะเจ็บไหม
แต่อุ่นใจที่ว่ามียาสลบอ่อนๆให้ก่อนทำ เราก็หลับรอไปเลยค่ะ ตื่นมาก็จะไม่ได้รู้สึกอะไรเลย
เพราะมียาชาป้องกันอยู่ค่ะ คุณหมอจะฉีดต่อจากยาสลบ และก็กลับบ้านได้ทันทีหลังทำค่ะ

หลังทำทันทีค่ะ

7 วันค่ะ ไปเที่ยวได้แล้ว

คุณหมอบอกว่า 1 เดือนมาเชคผลต่อ (แต่ตอนนี้เพิ่ง 20 วันก็สวยแล้วนะ อิอิ)
หลังกลับมาบ้าน วันแรกๆเห็นได้ชัดเลยว่า มีสันขึ้นสวย แต่อาจจะยังบวมๆอยู่บ้าง
เพราะเพิ่งผ่าตัดมา กุ้งก็พยายามทานใบบัวบกเยอะๆค่ะ และเลี่ยงอาหารสแลงค่ะ
ประมาณ 3 วัน ก็ออกไปข้างนอกได้ค่ะ แผลหายแล้ว อาจจะมีรอยช้ำเล็กน้อย ก็ใช้เมคอัพช่วยเอา
พีคสุดๆคือ ช่วง 7 วันค่ะ ทุกคนชมกันหมดว่า ทรงสวยมากกก ถามกันทุกคน ทำมาจากไหน 5555
ชีวิตหลังทำบอกเลยว่าดีขึ้นมากค่ะ มั่นใจขึ้น แต่งหน้าได้หลายแนว และก็มีความคมขึ้นค่ะ
เพราะจมูกที่ทำมารับกับใบหน้าจิงๆ สันพุ่งสวย ต้องชื่นชมคุณหมอปวลินมากเลยคะ ที่เปลี่ยนชีวิตกุ้งไป
วันนี้อาจจะแค่ 20 วันนะคะเลยมาอัพเดตก่อน ถ้าครบ 1 เดือน กุ้งจะมาอัพให้ดูใหม่อีกค้า

15 วัน พุ่งมากๆ สวยเลย ชอบ

โพสต์ 2017-5-15 14:54:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกปังสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้