ดู: 773|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อวดโฉมดั้งใหม่ Idol Nose ทำกับหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าเพื่อนๆดั้งโด่งทุกคน วันนี้เค้าจะมารีวิวจมูกทรง Idol Nose นะจ้า
เราชื่อส้มโอนาจา เรียกว่าโอก็ได้ๆค่า โอได้เข้าไปทำจมูกกับคุณหมอวีรวุฒิมาค่ะ ที่ รพ.เลอลักษณ์
ทรงสวยถูกใจ เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆดูกันต่อค่ะ

ตอนแรกเราอยากทำจมูกมากๆ แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดีค่ะ ก็อาศัยเปิดดั้งโด่งนี่แหละค่ะ
เสิร์ชๆหาข้อมูลดู จนมาเห็นเค้าทำ idol noseกันเยอะ ทรงออกมาคือถูกใจค่ะ
เพราะว่าสันแต่ละคนนี่คือพุ่งอย่างแรง ก็เลยโทรเข้ามาสอบถาม และก็จองคิวทำค่ะ

จมูกที่นี้มีหลายทรงนะคะ ยังไงก็โทรเข้ามาสอบถามที่ รพ.ได้นาจา 028882888
มีพนักงานคอยตอบคำถามตลอดค่ะ อย่างโอก็โทรเข้ามา และก็เข้ามาคุยกับผู้เชี่ยวชาญ ให้ดูทรงให้ค่ะ
จริงๆโอก็มีทรงในใจอยู่แล้ว ก็ตามนั้นค่ะ idol nose อ่าแหละ ไม่เปลี่ยนแปลง อิอิ
ก่อนจะทำการผ่าตัด ทาง รพ.ก็จะวัดความดันเรา ตรวจสุขภาพค่ะ  เพื่อให้แน่ใจว่าเราพร้อมกับการผ่าตัด
และเราก็อย่าทานวิตามินอะไรนะคะ งดไว้ก่อน เพราะมันจะมีผลต่อเลือดค่ะ

ผ่าตัดเร็วมากเลย ทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ทรงจมูกที่บอกกับหมอคือ อยากได้พุ่งๆค่ะ เน้นสันสวยๆ
เพราะจากเดิมโอไม่มีสันเลย ก่อนผ่าตัดหมอจะฉีดยาสลบให้ก่อน และก็มียาชา ทำให้เราจะไม่เจ็บตอนฉีดยาชาค่ะ
จากนั้นเราก็ไม่รู้เรื่องแล้ว นอนให้คุณหมอทำไป สบายๆค่ะ เหมือนเย็บแผลทั่วไป เหมือนทำฟัน ชิวมาก
จนประมาณชั่วโมงก็เสร็จกลับบ้านได้ค่ะ ยังงงเลยว่ามันสบายขนาดนี้เลยหรอ การทำจมูก

กลับมาถึงก็ควรงดอาหารสแลงนะคะ น้ำพริก ส้มตำปูปราร้า โอจะเน้นทานอาหารทั่วไปค่ะ
ทานผักผลไม้ โจ๊กข้าวต้ม อะไรพวกนี้ได้ปกติค่ะ อาหารทะเลก็งดๆก่อนค่ะ และนอนหมอนสูงๆป้องกันการเบี้ยวด้วย
ไม่กี่วันก็หายดีแล้วค่ะ โอเองก็ไม่ได้ทานมะพร้าว ใบบัวบกอะไร เพราะคุณหมอทำไม่ช้ำเลย
ประมาณ 3 วันก็ไม่มีไรแล้วค่ะ 7 วันสวยเลยค่ะ ตอนนี้ 1 เดือนกว่าๆ แล้วชอบมากๆเลยค่ะ

ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้