ดู: 1094|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาใหม่ สดใสเว่อ กับ หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tuktak เมื่อ 2016-9-27 18:16

หวัดดีค้าาา~
        ทักทายคนที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ทุกๆ คนนะคะ ขอแทนตัวเองว่าพี่...ละกัน ชื่อ พี่ตั้ก ^ ^

คือ เป็นคนเบ้าตาลึก แถมยังมีหลายชั้นซ้อนกันอีก เหมือนง่วงตลอด  บางทีก็นึกอยากได้ตาหวานๆ สวยๆ กะเค้าบ้าง แต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี เลยหาความรู้จากคนนั้นคนนี้มาเรื่อยๆ ดูรีวิวจนตาแฉะ จนตัดสินใจเลือกหมอโอ๋ ธนพันธ์ เห็นคนทำเยอะ ราคาไม่แพงเกินไป คิวนาน แต่เห็นคิวนานก็ยิ่งมั่นใจ นัดคิวทำวันที่ 5 กย กับคุณยูมินเลขาคุณหมอค่ะ ดูรีวิวกันเลยนะคะ

ก่อนทำค่ะ หุๆ

หยุดงาน 1วันหลังทำ พยายามประคบเย็นให้เยอะที่สุด ไม่ปวดอะไรเเลย ไม่เจ็บ ดีจัง

ตาหวานขึ้นมั้ยคะ โดยส่วนตัวชอบมาก คนรอบข้างชมว่าสวยและเด็กลง น่าจะทำนานแล้ว 55555

ก่อนทำและหลังทำค่ะ

สวยแล้วก็มาอวดบ้าง
ปล. แต่งหน้าทุกวัน เพราะต้องทำงาน แต่ห้ามแต่งตา สำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลดูรีวิวที่เพจ หมอโอ๋ ธนพันธ์ เอาใจช่วยสำหรับคนที่กำลังอยากทำตา หาข้อมูลเยอะๆ นะคะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
สวย น่ารักมากๆ เลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ตาหวาน
น่ารักมากๆ เลยค่ะ ตาหวานขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้