ดู: 1103|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] สวยราวเจ้าหญิงด้วยจมูกปริ้นเซส โน๊ต ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน แนะนำตัวก่อนดีก่าๆ เค้าชื่อติ๋งนะจ๊ะนะ
วันนี้ติ๋งจะมารีวิวจมูกสวยๆ ที่ไปงัดดั้งมากับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
จมูกที่ติ๋งทำ เป็นจมูกทรงเจ้าหญิงหรือที่เรียกว่า Princess Nose ค่า โดยซิลิโคนที่ใช้เป็นเกรดพรีเมี่ยมค่ะ
เกรดพรีเมี่ยมจะราคาสูงกว่าทั่วไป สำหรับราคาติ๋งจำไม่ได้เป๊ะๆ แต่ก็ประมาณ 20000 กว่าๆค่ะ
ซิลิโคนนิ่มมากๆ บอกเลยว่า ตอนนี้ดูธรรมชาติมากค่ะ จมูกยาวสวยสุดๆ

ญิ๋งติ๋ง (1).jpg

ก่อนทำติ๋งเป็นคนที่พอจะมีดั้งอยู่แล้วค่ะ แต่จมูกค่อนข้างสั้น และไม่มีสโลป เลยอยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง
อยากสวยขึ้น เพราะคิดว่าถ้าจมูกเรายาวกว่านี้ต้องสวยแน่ๆเลย ซึ่งก็เข้ามาปรึกษากับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
เพาะว่าบ้านอยู่แถวจังหวัดนนทบุรีอยู่แล้ว และที่นี้ดังมากๆ เป็นโรงพยาบาลใหญ่ มีชื่อเสียงมาก
คนในจังหวัดส่วนใหญ่ก็จะมาทำกัน เลยพอทราบมาว่าที่นี้ทำสวย ก็เข้ามาลองถามข้อมูลดู
เข้ามาก็จะมีผู้เชี่ยวชาญให้คำแนะนำจมูกต่างๆให้เรา แต่สำหรับโครงหน้าของเรา และความต้องการส่วนตัว
ก็เหมาะเลยค่ะกับจมูกทรง Princess Nose เราเลยเลือกทำทรงนี้จ้า

ตอนทำไม่เจ็บเลย เพราะที่นี้มียาสลบให้ก่อนทำ แล้วเราก็หลับไป ไม่มีไรมาค่ะ เรียกได้ว่าตื่นก็สวยเลย คุณหมอบอกว่ากลับบ้านได้ทันทีค่ะ นัดมาพบอีกที 1 เดือนค่ะ เรากลับมาพักผ่อนที่บ้านสบายมาก เพราะไม่เจ็บค่ะ บวมน้อยมากๆ ส่วนตัว เราคิดว่าผ่าฟันคุดเจ็บกว่าเยอะเลยค่ะ สำหรับการดูแลตัวเองนะคะ หลังทำช่วงแรกๆ ติ๋งจะงดอาหารที่แสลงก่อน ส้มตำปราร้า น้ำพริกกะปิ ของโปรดทั้งนั้นนน แต่ต้องอดใจเพื่อความสวยค่ะ ประมาณ 1 สัปดาห์แผลที่ทำหายหมดแล้วค่ะ ออกไปเที่ยวได้ปกติแล้วจ้า ชอบมากๆค่ะ หลังจากนั้นก็ดีขึ้นตามลำดับ จนตอนนี้เข้าไปเชคผล 1 เดือนมาแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรค่า ชอบมากเลย

ญิ๋งติ๋ง (2).jpg
โพสต์ 2016-9-26 19:38:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังคร้า
โพสต์ 2016-11-3 10:25:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลยอ่า สวยๆ
โพสต์ 2017-3-10 13:44:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งกำลังดีเลย เราก็ทำที่นี่เหมือนกานน อิอิ
โพสต์ 2017-5-17 09:34:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้