ดู: 586|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่เลอลักษณ์ หลงรักทั้งดั้งและคุณหมอ ><

[คัดลอกลิงก์]

ทักทายและเซย์ไฮ สมาชิกชาวดั้งโด่งทุกท่านค่ะ
ชื่อดานะคะ วันนี้ดาจะมารีวิวจมูกงามๆ แบบงามอีหลีที่ทำมาจากรพ.เลอลักษณ์ชื่อดังย่านนทบุรีให้ชมค่ะ
ก่อนอื่นบอกก่อนว่า ดาไม่เคยคิดจะมานั่งสมัครสมาชิกหรือรีวิวอะไรในนี้เลย แต่ว่าเพราะความประทับใจล้วนๆ
จึงยอมมารีวิวให้ค่ะ เพราะคุณหมอก็ส่วนนึง ชื่อณัทธร อยากบอกว่าน่ารักม๊ากกก ไม่ใช่แค่นิสัยนะคะ แต่หน้าตาด้วย 555
และพึงพอใจผลหลังทำมากๆ เพราะหน้าเปลี่ยนสุดๆ ชอบมากกว่าจะบรรยายใดๆได้ รู้แค่ว่าหลังทำไป บ้ากล้องมากๆ
ถ่ายรูปลงเฟสบุคทุกวันเลย โดยดาจะเริ่มจากการรีวิวด้วยภาพนี้นะคะ

ก่อนทำค่ะ  หน้าบ้านๆมาก ดั้งก็แหมบเชียว 555 นอนตาจะไหลนวมกันมั้ยน้อ

และที่ค่ะ เปรียบเทียบปัจจุบัน

ดูเปลี่ยนไปเลยเนอะ อิอิ ดารู้สึกว่าทำจมูกครั้งนี้เหมือนตาจะดูเฉี่ยวขึ้นมากๆเลยค่ะ ดูหน้าคมไปเลย

หลังทำเสร็จค่ะ สบายมากๆไม่เจ็บเลย

ดาจะขอเล่าถึงความประทับใจเรื่องที่1 คือ อาการช้ำและบวม หลังแกะเทปปิดจมูกค่ะ
ตอนแรกๆ ดาคิดว่าทำมาแล้วต้องบวมแน่ๆ คือก็เคยศึกษามาบ้าง เลยค่อนข้างเตรียมตัวกับการหาวันหยุด
และวันลา เพื่อที่จะดูแลตัวเองหลังทำเลยค่ะ แต่ผลที่ได้มาคือ อาการที่ดาเป็นห่วงมันมีน้อยมากๆ น้อยจนรู้สึกว่า
นี่มันดีหรือผิดปกติรึเปล่าเนี้ย 555 แต่จริงๆคือไม่ผิดปกตินะคะ ถามเจ้าหน้าที่มาบอกไม่บวมหรือช้ำคือดีแล้ว หมอทำเบา

ความประทับใจอย่างที่2ค่ะ คือ รูปทรงจมูกค่ะ
ดาทำทรง พริ้นเซส โน้ต ตัวซิลิโคนราคาแรก ที่เป็นสีขุ่นๆหน่อยไม่ใช่ตัวสีขาว เป็นอเมริกาเกรดเอค่ะ
ทรงสวยเข้ากับหน้ามากๆ มันเปลี่ยนไปเลยจากก่อนทำอย่างที่เห็น ตอนนี้ลูบหน้าก็เจอดั้งเลย มีความสุขมากๆ

จมูกดูยาว ทรงสวยได้ใจดาไปเต็มๆเลยค่ะ คุณหมอสุดหล่อ 55
7วันก็สวยเข้ารูปไวขนาดนี้ ลัลลาได้แล้วค่ะ มีแต่ความฟินและฟิน และฟินนนนนนน

วันที่14 ออกไปไหนมาไหนสบายใจ มีแต่คนชื่นชม 555 เพื่อนๆทักว่าทรงเหมือนตั๊กแตนแต่ดูสวยและแพงกว่า 555
ดาก็ไม่เข้าใจความหมายของเพื่อนเท่าไหร่ แต่ถ้าสำหรับดาเอง ดาว่าปลายมันสวยเหมือนต่อกระดูกหลังหูเลยค่ะ

และนี่ตอน 15 วันค่ะ

ราคาที่ดาทำรวมทั้งหมดเสร็จสิ้นประมาณหมื่นปลายๆค่ะ เพราะมีค่ายาสลบด้วย เพราะที่เลอลักษณ์มีการวางยาให้
เพื่อที่เราจะได้ไม่เจ็บ

และสุดท้าย มุมเดิมเพิ่มเติมั้ดีั้งค่ะ

เราก็ทำที่นี้คัรบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้