ดู: 1665|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ลดแก้มลดไขมันไม่ต้องผ่าตัด แชร์ประสบการณ์ Lipolytic Solution หน้าเรียวจ้า

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆ เราชื่อน้ำหวานนะ มาแชร์ประสบการณ์ไปทำเมโสแฟต Lipolytic Solution – Mesoestetic มา เผื่อเป็นประโยชน์กับคนที่มีปัญหาเรื่องแก้มเหมือนกัน เราอ่ะเป็นคนมีแก้มเยอะ  เยอะมากๆ ตอนแรกจะไปผ่าออก แต่อ่านรีวิวหรือเห็นในบอร์ดเค้าบอกว่าแก้มมันตอบมากหรือไม่ก็ ไม่เท่ากันก็มี เราเลยไม่กล้าไปทำ กลัวมันพลาดอ่ะ

เพื่อนเราเป็นดาราช่อง GMM25 (ไม่เอ่ยชื่อแล้วกันโน๊ะ) แนะนำให้ไปทำ Lipolytic Solution – Mesoestetic เพราะนางไปทำมาแล้วมันดีจริง ผู้จัดการนางพาไป เราก็เลยอยากไปทำบ้าง เพราะเพื่อนเราสวยขึ้น หน้าเรียวเล็กขึ้นจริง เห็นชัดมาก ไม่เป็นอันตรายเหมือนการผ่าตัดไขมันที่แก้ม

Lipolytic Solution – Mesoestetic มันดียังไงนะหรอ ???? มันนำเข้าจากสเปน ปลอดภัยมีอย. ดาราใช้กันเยอะ ไม่มีสารตกค้างเมื่อฉีดเข้าไป ตัวยาทำปฏิกิริยากับไขมันได้ประสิทธิภาพ มีส่วนผสมสำคัญ คือ Artichoke extract, L-carnitine, Theophylline, Organic Silicon เมื่อฉีดเข้าไปแล้วไม่บวมและเขียวช้ำ เริ่ดมากกก น้ำหวานทำคอร์สนึงค่ะ 5 ครั้งนะคะ ดีขนาดไหนมาดูกันเลยจ้า

ทำครั้งแรก แก้มเยอะมากๆ ก่อนทำก็กังวลเหมือนกันว่ามันจะลดได้จริงหรอ

แก้มเยอะ หน้าดูบานดูใหญ่มากอ่ะ

ครั้งที่ 3 ค่ะ หมอคะ เน้นที่แก้มเยอะๆเลยค่าาาาาา เอาให้เรียวให้สวยเลย

เห็นผลแล้วค่ะ แก้มมันยุบลง กระชับขึ้น

ครั้งสุดท้าย มาทำรอบนี้หมอบอกว่าสวยขึ้นแล้วนะหนู พนักงานก็ทัก  โอ้ยปลื้ม

มันเรียวขึ้นจริงๆ ไม่อยากจะเชื่อ ที่ทำงานทักกันใหญ่ว่าสวยขึ้น อิอิ

เปรียบเทียบดูตั้งแต่ครั้งแรกให้เห็นว่ามันเรียวขึ้นจริงๆ

หลังจากไปทำมาหน้าก็เรียวเล็กลง  แก้มหาย Lipolytic Solution เอาอยู่จริงๆ หน้าเรียวเร็วกว่าที่คิด กำจัดไขมันได้จริง ปลื้มมาก

พอแก้มหาย หน้าก็เรียวสวย น้ำหวานชอบมาก มั่นใจมากขึ้น

เอาจิง ก่อนทำเทอก็สวยอยุแร้วนะ เชื่อชั้ล
ทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้