ดู: 3059|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำปากหมอเทียมวันที่7แล้วค่ะ กระจับ หนา ไม่เน้นบาง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harrytk เมื่อ 2016-9-25 17:33

เราทำปากกับคุณหมอเทียมนครปฐมมา7 วันแล้วค่ะ ยังบวมอยู่เยอะเลย
แต่คนอื่นที่ไปทำวันเดียวกันไม่บวมเลย 5555. เราพลาดที่24-48ชม.แรกไม่ได้ประคบเย็น
น่าจะเหตุผลนี้ด้วย.  ตอนนี้ตรงกระจับด้านใน มีเลือดคั่ง มีอาการชา
ตรงอื่นก็บวมมาก.  

เดิมเปนคนปากหนาห้อยค่ะ ริมฝีปากไม่เท่ากัน แต่ทำก็ไม่อยากบางแค่อยากกระจับนิดๆ
ให้พอเปนทรงสวยๆ

ใครมีเคล็ดลีบอะไรบ้างคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ กลัวมันไม่ยุบ จิตตกมาก
เป็นเหมือนกันเรยค่ะ ของเราด้านในมันยังบวมไม่ม้วนเข้าไปบ้างเรย  เซงนี่ก็8วันละ
ใจเย็นๆๆนะค่ะเดี๋ยวก็ยุบค่ะ ไม่ต้องประคบเย็นนะค่ะ  เห็นเพื่อนของเพื่อน ไปทำที่เลอแบ็งค็อค ก็บวมแบบนี้ค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ แผลม้วนเขาหรือยัง
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ แผลม้วนเขาหรือยัง
ถ้าอยากแก้ แนะนำหมอโอภาสค่ะ  ที่เลอแบ็งค็อค
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้