ดู: 3939|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] กาลครั้งหนึ่ง(เมื่อสามเดือนที่แล้ว) ฉันเคยกรีดตาที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
จากกระทู้เก่าของกุ๊กกิ๊ก อันนี้ ใครตาไม่เท่ากันฟังทางนี้!!! ประสบการณ์กรีดตาให้เท่ากันที่เมดเมติก

ตอนนั้นที่กุ๊กกิ๊กได้รีวิวทำตาสองชั้นไว้ เพราะชั้นตาไม่เท่ากัน เลยมาจัดให้เท่ากันที่เมดเมติกซะหน่อย วันนี้ก็ผ่านมา 3 เดือนแล้ว ตั้งแต่ที่กุ๊กกิ๊กได้ชั้นตาที่เท่ากันมา บอกเลยว่ามันมีส่วนช่วยให้มีความมั่นใจเพิ่มขึ้นเยอะมากๆ  ไม่ว่าจะป็นแต่งหน้าไปเรียน หรือหน้าสดใช้ชีวิตประจำวันอยู่ หรือแม้กระทั่งแต่งหน้าจัดเต็มตอนทำงาน

ใครอยากทำตาสองชั้นนี่เชียร์เลยค่ะ ผลลัพธ์ โอเคมาก ที่สำคัญคือเย็บแผลสวย เป็นแค่เส้นเดียวเล็กๆเอง สองสามวันก็ดูเหมือนปกติแล้วแถมผ่านมานานแล้วชั้นตาก็ไม่หายอีกต่างหาก
ไม่ทราบว่าราคาเ่ท่าไหร่ค่ะ สวยมากเลยค่ะ
สวยจัง หน้าสวยน่าอิจฉาม๊ากกก
สวยค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทำตาสองชั้นที่เมดเมติกมาเหมือนกันเลยยย หมอจิตรวีป่าวคะ
ทำตาที่นี่เหมือนกันครับ ประทับใจมาก คนสวยๆทำที่นี่เยอะเลย 5555
ทำหมอไหนอ่ะ อยากทำ
โง้ยยย สวยจัง
สวยจัง หุ่นดี ชอบๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-16 16:42:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พักนี้มีคนถามเรื่องตาสองชั้นมาเยอะ งั้นลงรูปรัวๆเลยแล้วกันนะคะ ทำที่เมดเมติก ตามรีวิวและรูปเลยค่ะ ผลงานดีจริงๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้