ดู: 2961|ตอบกลับ: 7

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับบน+ล่าง ที่ Medmetic

[คัดลอกลิงก์]
ฮูเร่ ฮูเร่ เร่ๆ เข้ามา ใครอยากรู้ว่า ทำปากกระจับเป็นยังไง เจ็บไหม
แผลหายไวรึเปล่า ? วันนี้เราจะมา เปิดประสบการณ์ รีวิว ปากกระจับครั้งแรก
ของเรา ไปพร้อมๆ กันค่ะ ฮ่าๆๆๆเผื่อว่าใครกำลังอยากทำปากกระจับ
ถามเราได้ เรายินดีให้คำแนะนำ (ไม่คิดค่า ตัว) อิอิ
เรื่องมันมีอยู่ว่า เราเพิ่งไปทำปากกระจับมาไม่นานนี้ที่คลินิกเมดเมติก แถวจตุจักร
ที่เราทำปากเพราะว่า ปากเดิมเราไม่เป็นทรงเลยค่ะ ถ่ายรูปไม่สวยเลย ตอนแรกก็กังวลนะคะ
กลัวว่าถ้าทำมาแล้ว ปากจะบางไป เพราะเป็นคนปากบางอยู่แล้ว ก็เลยลองปรึกษาคุณหมอดู
คุณหมอบอกว่า ไม่ต้องห่วงนะ ทำออกมาแล้วต้องสวยแน่นอน เราเชื่อใจหมอค่ะ หลังทำ แค่ 7 วัน แผลหายแล้วอ่ะ

333 (12).jpg

พอแผลก็เริ่มเข้าที่ เราก็จะดูแลโดยการทาวาสลีนให้ปากชุ่มชื้นอยู่ตลอด
333 (3).jpg
ทำมาแล้วปากไม่ช้ำเลย แผลหายไวมาก
เราทำทั้งปากบน+ล่าง ค่าเสียหายทั้งหมด ปากกระจับบน 12,900 บาท
ปากล่าง 7,900 บาท ค่ายาอีก 1,000 บาท
พอแผลก็เริ่มเข้าที่ เราก็จะดูแลโดยการทาวาสลีนให้ปากชุ่มชื้นอยู่ตลอด

333 (4).jpg

ความรู้สึกที่อยากแชร์ หลังทำมาน่ะหรอ ปากเราเปลี่ยนไปจากเดิมมากกก แต่ก่อนเราเป็นคนปากแบนๆ ไม่มีรูปปาก
ตอนนี้ปากเราสวยขึ้นมากๆ ดูเป็นธรรมชาติ เวลาทาลิปสติกเห็นทรงปากกระจับชัดเจน
ที่สำคัญมีเพื่อนเข้ามาทักหลายคน ว่าปากเราเซ็กซี่มาก น่าจุ๊บ แอร้ยยเขิลจุง >,<
ฝากรีวิว อันนี้ด้วยนะทุกคน คือถ้าฟีดแบ้คดี เก๊าจิมาจะมาอัพเดทภาพเพิ่ม เรื่อยๆ ^^
333 (8).jpg
โพสต์ 2016-9-23 17:13:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานมั้ยคะกว่าแผลจะหาย
โพสต์ 2016-9-24 13:15:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับหมอไหนคะ
โพสต์ 2016-11-16 17:34:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเข้ารูปมาก ทำที่ไหน
โพสต์ 2016-11-23 09:36:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้