ดู: 4044|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับกับหมอยศ ที่เมโกะ สวยมากก ไม่มาดูจะเสียใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย na_na_na_na เมื่อ 2016-9-21 15:57

สวัสดีค่ะ นี่เป็นการรีวิวครั้งแรกทำปากกระจับกับหมอยศ เมโกะ คลีนิก เราชื่อนานา ก่อนทำคือศึกษามาหลายคลนิกมาก จนมาจบที่เมโกะ คลินิก เพราะดูรีวิวปากกระจับที่นี่แล้วชอบ เป็นทรงที่เราอยากได้เราไปเห็นในเพจเมโกะค่ะ คือทรงแบบนี้

นานาเป็นคนปากค่อนข้างหนา ก็เลยเอารูปปากที่อยากได้ให้คุณหมอดู จากนั้นคุณหมอก็จะประเมินรูปปากเราว่าทำได้ตามแบบหรือไม่ นี่เป็นภาพที่เราเอาไปให้หมอดู ละนี่เป็นรูปก่อนทำปาก

สังเกตได้จากปากคือไม่เป็นรูป แต่คุณหมอก็บอกทำได้  เราก็เอาเลยค่ะคุณหมอจัดเลย จากนั้นคุณหมอจับเราขึ้นเขียงเอ้ย !!! ขึ้นเตียง ^^

เราก็ไม่เคยทำปากมาก่อน แอบรู้สึกกลัว คุณหมอบอกเจ็บนิดนึงนะคับ แต่พอฉีดยาชา เรากลับไม่รู้สึกเจ็บเลย จิ้มรอบปาก จนชาไปหมด จากนั้นก็รู้สึกหนักปากมาก แล้วคุณหมอก็ลงมือบรรเลงที่ปากเราเลยค่ะ ไม่เจ็บเลย อาจจะมีบ้าง รู้สึกเจ็บนิดหน่อย แต่เจ็บแบบทนได้ แต่คุณหมอบอกว่า ถ้าเจ็บมากคุณหมอจะบอกให้เราบอกว่าเจ็บคุณหมอจะฉีดยาชาเพิ่มให้ ประมาณชั่วโมงกว่าๆก็เสร็จ โดยรวมแล้วพอตัดเสร็จเย็บแผลเรียบร้อยคุณหมอก็จะเอากระจกมาให้เราดูว่าพอใจมั้ย เราเห็นครั้งแรกคือค่อนข้างพอใจมากเพราะเป็นไปตามแบบที่เราบอกหมอไว้ตอนแรก แต่อาจจะมีอาการบวมนิดหน่อย แต่ทุกอย่างจะเข้าที่เมื่อถึงเวลาของมันเอง

นี่คือรูปวิวัฒนาการฝีมือการทำปากของหมอยศค่ะ  พอใจมากๆกับการที่ทำปากกระจับที่เมโกะคลีนิก แถมยังมีบริการสอบถามอาการหลังการตัดปากอีก ใส่ใจลูกค้า แนะนำเมโกะ คลินิกค่ะ

หลังตัดไหม ทรงสวยตามที่ตั้งใจไว้ไม่ผิดหวังเลยจิงๆค่ะ

มีความปากเหมือนนางแบบ ชอบที่สุดค่ะ ตอนนี้ยังไม่ถึงเดือนเลย ปากยังสวยขนาดนี้ ถ้าเวลาผ่านไปเข้าที่ตามเวลาของมัน นานาคิว่ามันต้องสวยกว่านี้แน่นอน

ก่อนทำหลังทำมาดูกันเลยค่ะ

ขอฝากเพื่อนๆไว้พิจารณาสักรีวิวนะคะ ทำปากกระจับกับคุณหมอยศ เมโกะ คลินิก อยากได้แบบไหน คุณหมอจัดให้ตามแบบที่ต้องการเลยค่ะ สวยถูกใจมากๆ และปากของนานามีแต่คนถามว่าไปทำที่ไหนมา เพื่อนๆทักกันใหญ่เลยค่ะว่าสวยมาก อีกอย่างนึงต้องศึกษาดูที่ที่ดี คุณหมอเก่งๆด้วยนะคะ ข่าวตอนนี้มีแต่ไม่ดี ต้องระวังกันเยอะๆ ในเมื่อเพื่อนๆตัดสินใจจะทำแล้วต้องเอาที่ดีๆให้สวยครั้งเดียวแล้วจบเลย ฝากรีวิวด้วยค่ะ หมอยศ เมโกะ คลินิก
สวยจังเลยค่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nok-Pimchanok เมื่อ 2016-9-25 16:57

ทำแล้วดูเซ็กซี่เลย บาง สวย ขึ้นค่ะ
ทานอะไรได้รึป่าวค่ะ ดูเหมือนกินอะไรไม่ได้เลย
ปากทรงสวยมากคะไม่บางมาก
ปากสวยได้รูปมากคะช่วงแรกๆทานไรได้ไหมคะ แล้วมีวิธีดูแลรักษายังไงเอ่ย
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากคะ แล้วหลังตัดไหมแผลจะเป็นไตมั้ยคะ
สวยคะไม่บางเกินไป
คุณหมอใช่เวลาผ่าตัดนานไหมค่ะ กับบ้านไประบม นานไหม
ทำปากแล้ว จะบวม ช้ำมากไหม ค่ะเราอยากทำเหมือนกัน
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 13:59:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mam_Mammy ตอบกลับเมื่อ 2016-10-30 14:32
สวยคะไม่บางเกินไป

ขอบคุณจ้า
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 14:00:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Deedaa_Zaa ตอบกลับเมื่อ 2016-10-29 13:44
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากคะ แล้วหลังตัดไหมแผลจะเป็นไตมั้ยคะ

ขอบคุณจ้าาาา...ของเราไม่เป็นนะช่วง แรกๆ แค่ตึงๆๆ จ้าาา
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 14:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mimitober ตอบกลับเมื่อ 2016-11-20 12:01
คุณหมอใช่เวลาผ่าตัดนานไหมค่ะ กับบ้านไประบม นานไหม

ไม่นานเลย ชิวมากกก ขอบอก
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 14:01:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sairungkaa ตอบกลับเมื่อ 2016-11-23 09:48
ทำปากแล้ว จะบวม ช้ำมากไหม ค่ะเราอยากทำเหมือนกัน

ไม่เลยจ้าาา ของเราวันที่ 4-5 ก็เริ่มยุบตัวแล้ว จ้าาา ชิวมาก ไม่เจ็บเลยจ้า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-26 09:23:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Deedaa_Zaa ตอบกลับเมื่อ 2016-10-29 13:44

ขอบคุณจ้าาา.*-*ของเราไม่เป็นนะ แต่ช่วงแรกๆ แค่ตึงๆ ค่ะ แต่ถ้ากังวล สามารถเข้ามาปรึกษาคุณหมอได้นะจ้า ปรึกษาฟรีจ้าาาา*-*
คุณหมอ เย็บแบบ ไหน เราต้องการปากกะจับเป็นทรงที่สวย และได้รูป ไม่บางเกินไป
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-23 11:25:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kibkea123 ตอบกลับเมื่อ 2016-12-21 11:01
คุณหมอ เย็บแบบ ไหน เราต้องการปากกะจับเป็นทรงที่สวย และได้รูป ไม่บางเกินไป

ตัวเองสามารถ ถือรูปไปไห้ เขาดูได้เลยจ้า ว่าต้องการแบบไหน คุณหมอจัดได้ บอกเลย อิ อิ
อันนี้ใช้ทรงปาก ปีกนก หรือป่าวค่ะ คือ เรา แอบ ศึกษา.มองมาหลายที่่ละ อยากทำจุง
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-3 14:12:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
punchaa ตอบกลับเมื่อ 2016-12-29 14:01
อันนี้ใช้ทรงปาก ปีกนก หรือป่าวค่ะ คือ เรา แอบ ศึกษา.มองมาหลายที่่ละ อยากทำจุง

ใช่ๆๆๆๆ เราทำปากระจับ หรือ ปากปีกนกนี้ เหมือนกันค่ะจะบอกว่าคุณหมอใจดี เป็นกันเองมากด้วย...รับรองไม่ผิดหวัง
เรากังวลมากเลยค่ะ เพราะว่าเราไปทำที่อื่นมารู้สึกปากตึง ๆ ค่ะยิ้มไม่เป็น ธรรมชาติเลยยย
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-23 15:01:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
patty_ty ตอบกลับเมื่อ 2017-1-19 15:43
เรากังวลมากเลยค่ะ เพราะว่าเราไปทำที่อื่นมารู้สึกปากตึง ๆ ค่ะยิ้มไม่เป็น ธรรมชาติเลยยย

ตัวเองไม่ต้องกังวลเลยจ้าาา ช่วง แรกๆๆ หลัง ทำมาเราก็ตึงๆ เหมือนกันคะ  แต่ คุณหมอก็ เริ่ม แนะนำให้เรานวด เบา ๆ จะดีขึ้น  และสักพักหนึ่งมันก็ หายไปเองค่ะ
ปากทรงปีกนกมากเลย เริ่ดที่สุดเราก็ทำหน้าอกที่นี้ เหมือนกัน ประทับใจสุดๆ
อันนี้เรียกว่า ปากทรงอะไรอะค่ะ  สุดยอด ชอบมากกกก
ปากทรง ได้รูปมาก.. เป็นทรงที่เราอยากได้ พอดีเลย เริ่ด สุดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้