ดู: 1247|ตอบกลับ: 5

[ตาสองชั้น] ตาดวงเดิมๆ แต่เพิ่มเติมความสดใส ทำกับคุณหมอวรรณา รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลค่ะทุกๆคน ชื่อปลานะจ่ะ พอดีเมื่อเดือนที่ผ่านมา ปลาเพิ่งไปตัดแต่งหนังตาบนสวยๆกับคุณหมอวรรณามาค่ะ เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน เพราะว่าส่วนตัวแล้วชอบมากๆ ก่อนหลังแตกต่างกันค่อนข้างเยอะเลยค่ะ ปลาเลยคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับหลายคนที่กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ

ก่อนทำปลาก็พยายามหาที่ทำเยอะมากเลย ทำการบ้านค่อนข้างหนักพอสมควรเลยค่ะ เพราะก็ไม่อยากพลาด สำหรับสาเหตที่เข้ามาทำ เพราะว่าตาบนปลาจะมีไขมันค่อนข้างเยอะค่ะ ทำให้ชั้นตาไม่สวย อีกอย่างคือหางตาตกค่ะ ทำให้ดูหน้าเศร้า ซึ่งก็เลยอยากจะแก้ไขปัญหาตรงนี้ค่ะให้ดีขึ้นและมั่นใจในตัวเองมากขึ้น ด้านล่างคือภาพก่อนทำของปลาค่ะ สังเกตกันไหมว่า หางตาจะตก หน้าจะไม่สดใสเท่าไรค่ะ

ปลาทำกับโรงพยาบาลเพราะว่า มีความน่าเชื่อถือ ปลาคิดว่าทำทั้งทีควรทำกับโรงพยาบาลมากกว่าคลินิคค่ะ เครื่องมือต่างๆได้คุณภาพมากกว่า และที่เลือกเลอลักษณ์เพราะว่าราคาคุ้มค่าไม่เวอร์เกินไป ถ้าเทียบกับในเรทของโรงพยาบาลด้วยกัน อีกอย่างคือทำออกมาร่วมสมัย ดูเก๋สมัยใหม่ เลยเลือกทำค่ะ ได้ทำกับคุณหมอวรรณา ก่อนทำปลาก็ขอดูเคสต่างๆของคุณหมอ ซึ่งสวยคะ ธรรมชาติมากๆ อย่างที่เราต้องการจริงๆ

ปัจจุบันค่า

ขั้นตอนการทำของที่นี้จะเป็นเทคนิคคือจะดูดไขมันชั้นตาออกจนหมดเลยค่ะ โดยที่แผลเล็กมากกกกก ย้ำว่าเล็กมากก ตอนแรกคิดว่าการตลาดหรือเปล่า แต่มาทำจริงๆ คอนเฟิร์มค่ะว่าแผลเล็ก และทำให้แผลหายเร็วสุดๆ ตาออกมาเป็นชั้นสวยงาม และธรรมชาติมากๆ อันนี้เป็นหลังทำนะคะ

หลังทำทันทีค่ะ สบายๆมากเลย

ตอนทำบอกเลยว่าไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะเรานอนหลับสบายๆไม่รู้สึกตัวเลย จะมารู้สึกตึงแผลช่วงแรกเท่านั้นเองค่ะ อาจจะเป็นเพราะว่าเพิ่งผ่าตัดเสร็จ แต่ไม่เจ็บเลย แรกๆที่แกะพลาสเตอร์ออก จะมีอาการบวมนิดๆค่ะ อย่าตกใจนะคะ เป็นปกติค่ะ แนะนำว่าอย่าส่องกระจกมาก จะทำให้คิดว่าตาไม่เท่ากันไหมหรือนอยไปเอง แต่บอกเลยว่าเป็นทุกคนค่ะ ผ่านไปสัก 7 วัน จะฟินมากๆเลยค่ะ แผลออกมาดีงาม ตาสวยชัดเจนค่ะ ภาพ 7 วันอยู่ด้านล่างนะคะ

ตอนนี้ค่ะ ผ่านมาแล้วเดือนกว่า ตาสวยมากๆ เพิ่งเข้าไปเชคผลที่โรงพยาบาลมาด้วยค่ะ แผลหายสนิทหมดแล้วค่ะ แนะนำเลยค่ะ คุณหมอวรรณาทำสวยจริงๆค่ะ ตาของปลาได้ชั้นสวยมาก พอเทียบกับเมื่อก่อนคือเปลี่ยนไปสุดๆ คิดถูกล่ะที่เลือกทำกับโรงพยาบาล เพราะทำออกมาดีจริงๆค่ะ

โพสต์ 2017-1-5 16:57:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาสวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-20 13:54:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยน่ารักคร้าาาา
โพสต์ 2017-2-23 13:15:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tavipop เมื่อ 2017-2-23 13:19

ตาสวยมากครับ
โพสต์ 2017-3-10 13:49:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาหวานม้ากกกก
โพสต์ 2017-4-29 09:28:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าววววว สวยขึ้นมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้