ดู: 1731|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางทีเดียว หน้าเปลี่ยนลดอายุไปเลย10ปี แอ๊บใสๆเนียนๆที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสาววัยเลข2ปลายๆ เลข3ต้นๆ จน++ขึ้นไป  เคยรู้สึกว่าตัวเองทำไมไม่ใสๆเหมือนแต่ก่อนกันมั้ยคะ
ถ้าเคย เราก็เคยค่ะ อิอิ เพราะพอโตขึ้น เรารู้สึกเรากินเยอะขึ้นค่ะ เกี่ยวมั้ยไม่รู้ รู้แค่เหนียงเริ่มมาอะ แฮร่
เลยทำให้หน้าดูกลมมากๆค่ะ คางเลยเหมือนจะไม่มีไปเลย ยิ่งเป็นคนคางสั้นอยู่แล้ว บวกกับน้องเหนียงที่เริ่มมากเพราะ
ตามอาหารการกิน และอายุนี้ เลยคิดว่าถึงเวลาแล้วแหละ ที่ฉันจะเปลี่ยนตัวเองกลับมาแอ๊บวัยใสกันอีกครั้ง
โดยที่พึ่งการศัลยกรรมไปเลยค่ะ ตอนแรกก็สนใจพวกฉีดๆหน้าอยู่นะ ที่ช่วยเรื่องนี้ แต่คิดอีกที ทำๆไปเลยดีกว่า
ครั้งเดียวจบๆ เลยตัดสินใจมากทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เพราะใกล้บ้าน แล้วก็ได้ยินชื่อเสียงมานานแล้ว

นี่คือหลังจากทำมาวันแรกค่ะ เราได้ทำกับหมอณัฐพล โดยใช้ซิลิโคนอเมริกาเกรดเอนะคะ

เราเลือกเปิดแผลด้านในนะคะ เป็นไหมละลาย ประมาณอาทิตย์ 2อาทิตย์ก็เริ่มหลุดออกแล้ว

และนี่คือหลังแกะเทปค่ะ ช่วงบวม เน้นว่าบวมนะคะ นี่คือบวมแล้วของเลอลักษณ์ 55 ชอบตรงนี้แหละ

และเริ่มเข้าที่ขึ้น

มุมข้างๆ

และตอนเข้าที่ค่ะ
ชอบมากๆ ตอนแรกเราหน้ากลมกลัวทำออกมาแล้วจะยาวเป็นแม่มด สรุปคือเข้ากับหน้าดีค่ะ แม้ไม่ใช่หมอพรีเมี่ยมเลย
ก็ยังทำสวยถูกใจเราขนาดนี้  ประทับใจเลอลักษณ์มากเลย

ยังดูใสๆอยู่มั้ยคะ??

อยากรู้ใช่มั้ยทำไมถึงเกริ่นเรื่องทำคางแล้วหน้าเด็กลง
อยากรู้ เตรียมตัวเตรียมใจดูภาพก่อนทำเรานะคะ
พร้อมยัง
ถ้าพร้อม
มาดูเลยค่ะ
มาาา

อื้อหือออ เปลี่ยนมั้ยละ เปลี่ยนขนาดไหน แค่ทำคางนะคะ

ลดอายุต่างจากปัจจุบันไปเล้ยยยยยยยย

หลังทำ (1).jpg (13.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

หลังทำ  (1).jpg
หน้าเด็กขึ้นเยอะเลย อยากทำมั่งๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-11 15:25:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ramil.sr ตอบกลับเมื่อ 2016-9-26 14:15
หน้าเด็กขึ้นเยอะเลย อยากทำมั่งๆๆๆ

thankssssssss
ผ่าใน เจบไหม ต้องดุแลมากกว่านอกไหมคัะ
หน้าแลดูเรียวขึ้นนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้