ดู: 1854|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] บ๊ายบายจมูกเก่า จมูกใหม่มาแล้ว ทั้งเป๊ะทั้งปัง ไม่พังอีกต่อไป

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittyaommii เมื่อ 2016-9-20 11:12

สวัสดีค่าวันนี้อ้อมขอมาแชร์ประสบการณ์การแก้จมูกของอ้อมที่ Amed Clinic นะคะ จริงๆ อ้อมก็ไม่ได้อยากทำศัลยกรรมหลายรอบหรอกค่ะ แต่ทนไม่ไหวแล้วจริงๆ เพราะจมูกที่ทำมารอบที่แล้วมันมีวี่แววจะทะลุหน่ะสิคะ ไม่ได้แล้วต้องแก้ด่วน!!! อ้อมหาข้อมูลหลายคลินิกมาก จนมาเจอกับ Amed Clinic อ้อมเห็นว่าเค้ามีนวัตกรรมใหม่คือ ไอเฟลทิป ที่จะช่วยกันจมูกทะลุ อ้อมไม่เคยได้ยินเลย แต่น่าสนใจดีค่ะ ตรงตามโจทย์แบบนี้อ้อมก็พุ่งตัวเลยค่ะ 55555

จมูกเก่านี่ดูแข็งมากๆ ไม่ธรรมชาติเลย

วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอก็เป็นไปตามคาดค่ะ คุณหมอบอกว่าปลายจมูกบางมากต้องรีบแก้ อ้อมนัดวันทำเลย ก่อนเข้าห้องผ่าตัดอ้อมกลัวมาก กลัวเจ็บอ่ะค่ะ เพราะการแก้จมูกมันจะเจ็บกว่าการเสริมจมูกใหม่มาก แต่หลังผ่าตัดแค่รู้สึกตึงๆ ค่ะ ไม่เจ็บมากอย่างที่กลัวไปก่อน 5555 พอหมดฤทธิ์ยาชาก็เจ็บนิดหน่อยเองอยู่ในระดับที่ทนได้ค่ะ อยากสวยต้องอดทน อิอิ

อ้อมต้องขออภัยเพื่อนๆ ด้วยนะคะไม่มีรูป 1-4 วันแรกมาให้ดูเลย เพราะจมูกช้ำและบวมน้อยมากเลยมัวแต่ดีใจจนลืมถ่ายรูปไปเลย รู้ตัวอีกทีก็วันที่ 5 แล้วค่ะ 55555

แก้จมูกครั้งนี้อ้อมดูแลตัวเองดีมากกว่าเดิมมาก ประคบบ่อยๆ กินยาตามที่หมอสั่ง งดอาหารแสลงไปเลย 1 เดือนเต็มๆ ค่ะ

ตอนนี้ปลื้มมาก จมูกสวยขึ้นมากที่สำคัญไม่กลัวทะลุแล้วค่า 5555 ต้องขอบคุณเอเมดคลินิกจริงๆ ที่ทำให้อ้อมใช้ชีวิตได้ง่ายขึ้นมากเลย อ้อมขออวดรูปปัจจุบันให้ดูละกัน ปลื๊มมมม *เสียงสูงงงง* 5555

ไม่มีรอยช้ำเลยดีอ่ะ
จมูกดูเรียวๆพุ่งดีคะ
หนน้าตรงสวยค่ะ
มองตรงๆก็สวย ข้างๆก็สวย
เค้าเรียกทรงอะไรอะ
จมูกพุ่งมากจร้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-4 13:01:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bonussu ตอบกลับเมื่อ 2016-9-30 21:44
จมูกพุ่งมากจร้า

ขอบคุณค่าาาา
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-6 17:37:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อมอัพรูปเพิ่มให้น้า มีอะไสงสัยสอบถามได้จ้า

ทรงสวยจังเลยอ่ะ ทรงอะไรคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-13 18:05:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Justminny ตอบกลับเมื่อ 2016-10-11 17:27
ทรงสวยจังเลยอ่ะ ทรงอะไรคะ

คุณหมอช่วยประเมินทรงให้ค่ะ เอาที่ปลอดภัยละก็สวยด้วย
อยากเห็นรูปอัพเดตเพิ่มเติมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้