ดู: 9333|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 4 เดือน เสริมจมูกที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย meawmoo91 เมื่อ 2016-9-18 16:09

ก่อนตัดสินใจทำจมูก เราหาข้อมูลอย่างหนักหน่วงมากในอินเตอร์เน็ต
เพราะในชีวิตไม่เคยผ่าตัดเลย แล้วก็ถามเพื่อนที่ทำจมูกมา สิงอ่านรีวิวในเว็ปศัลยกรรม
จนในที่สุดก็ตัดสินใจทำที่เมดเมติก

ตอนที่เข้าไปพบคุณหมอครั้งแรก คุณหมอถามว่าเรามีปัญหาตรงไหน
คือเราบอกหมอไปว่าไม่ได้มีทรงที่ตัวเองชอบ เพียงแต่ต้องการให้หน้าดูมีมิติ
มีสันจมูกที่ดูโด่งสวยรับกับใบหน้า คุณหมอก็แนะบอกว่าควรทำไม่โด่งมาก
หน้าเราเป็นรูปไข่อยู่แล้ว ถ้าทำให้ปีกจมูกเราเล็กลง  
หน้าเราก็จะเข้ารูปและสวยขึ้นนนน เอาสิ สวยไปอี๊กกกกกก 55555 *0*

ใครที่ยังไม่เคยเข้ามา สามารถเข้าไปอ่านที่ลิ้งก์นี้ได้น้า ^^

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=128790&page=1&extra=

>>>>ปัจจุบัน<<<<<

เสริมมาได้ 4เดือนแล้วแฮปปี้มากๆ ไปไหนก็มีแต่คนชมว่าสวยขึ้น
หน้าคมขึ้น เรานี่เขิลจนตัวลอยไปไหนต่อไหนล้าา 5555
เราทำกับหมอธารา เลือกเสริมแบบซิลิโคนนิ่มพิเศษบิดได้ ค่าเสียหายประมาณ 25,000
ใครที่สนใจอยากทำจมูก เราแนะนำที่นี่เลย ราคาไม่แพง มีโปรลดอีก (คุ้มไปอีก)

สวยมากเลยจ้า ทำกับหมออะไรเอ่ย
สวยมากเลยอ่า ทำหมอไหนเอ่ย
หมอไหนคะ เราแก้กับหมอธารามา อยากรู้ว่าหมอเดียวกันรึป่าว
ชอบอ่าทรงนี้ดูธรรมชาติดี
ซิลิโคนแบบไหนคะ
ดูดีมากเลยค่ะ สวยมาก หมออะไรคะ
สวยค่ะ ไม่ทราบว่าหมอท่านไหนค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-21 16:21:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Namtip42 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-20 17:21
หมอไหนคะ เราแก้กับหมอธารามา อยากรู้ว่าหมอเดียวกันรึป่าว

เค้าทำกับหมอธาราจ๊ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-21 16:38:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามาสักพัก
วันนี้เลยแวะมาอัพเดทรูปเพิ่มหน่อย
เดี๋ยวจะลืมหน้ากัน อิอิ
หลังเสริมจมูกไปก็มีคนชมเยอะค่ะ ว่าทรงสวยเป็นธรรมชาติ เข้ากับหน้า
  เวลาออกไปงานข้างนอก เรากล้าที่จะแต่งหน้า แต่งตัว แบบมั่นใจมากขึ้น
เค้าเสริมจมูกกับหมอธารา ใช้ซิลิโคนอเมริกาแบบนิ่มพิเศษบิดได้
ที่ใช้เเบบนิ่มพิเศษ เพราะเป็นคนเนื้อจมูกน้อย แล้วก็บางมากๆค่ะ

พอเสริมออกมาก็ไม่มีปัญหาอะไรนะค่ะ
ตอนที่ทำแค่7วันก็แต่งหน้าได้แล้ว แผลหายไว
แผลไม่ค่อยบวมช้ำ
ใครที่อยากเสริมจมูก แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี
เราว่าเมดเมติกเป็นอีกหนึี่งทางเลือกนะ
เห็นตอนนี้มีโปรอยู่ด้วย(เรายังแอบเสียดายที่มาทำก่อน) คุ้มเกินคุ้มอ่ะ
จมูกสวยธรรมชาติดีจัง
หมอธาราเหมือนกัน แต่เค้าเป็นเคสแก้ อิอิ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-24 17:47:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หลังปีใหม่คือแทบไม่ได้เข้ามาตอบเลย
กลัวคนลืมหน้าก็เลยแวะมาอัพเดทรูปกันบ้างไรบ้าง

เราเสริมจมูกที่เมดเมติกกับคุณหมอธารา
ตั้งแต่เสริมมาตอนนี้จมูกยังไม่มีปัญหาอะไรเลยนะ
จมูกปกติดี ทรงสวยขึ้นเรื่อยๆ เวลาเจอคนรู้จัก ก็ถามกันตลอด
ว่าทำจมูกจากที่ไหนมา ทำไมสวยจัง แพงไหม เรานี่แบบตอบคำถามไม่ทัน555
ส่วนผู้ใหญ่ก็มีทักว่า เราโหงวเฮ้งดีขึ้น ไม่ตกอับแน่นอน ฮ่าๆๆ ขอให้เป็นงั้น สาธุ สาธุ สาธุ

ขอบคุณทุกคอมเมนต์ที่ติชมนะคะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ
สวยมาก ชอบทรงนี้ค่ะ มีคิวหมอชัช11กพ.นี้ อยากได้ทรงแบบนี้จัง
ตัวเองมีรูปBeforeมั๊ยคะ
#ทีมหมอชัช แก้จมูกหมอชัชเหมือนกันค่า
ชอบทรงจมูกนี้อ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้