ดู: 3566|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เปลี่ยนตาดุ ให้ดูซอฟลง จนกลายเป็นสาวตาหวานได้ภายใน 7 วัน กับคุณหมอกรที่ drk

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ploylind เมื่อ 2016-9-17 17:13

เฮโหลวววว.. มีใครเป็นแบบพลอยบ้าง เป็นคนที่ตาดูดุๆ คือ ยิ่งเวลาใส่คอนแทคเลนส์อะไรแบบนี้

ยิ่งดูเป็นผู้หญิง สายโหดโหดขนาดไหนไปดูกัน คือ พลอยก็อยากตาแบ๊วตาหวานบ้าง อะไรบ้าง

คือจะบอกว่าก่อนอื่นพลอยไปปรึกษาหลายที่มาเหมือนกัน แต่พลอยค่อนข้างกังวล คือ

กลัวชั้นตาจะหนาเตอะ  พลอยก็เลยยย พักดีกว่ายังไม่ทำ จนพลอยมาเห็นรีวิวในดั่งโด่งของคนชื่อ

อ้น ที่ทำกับหมอกรไปอ่ะ พลอยแบบเฮ่ยๆๆๆ ดีอะ สวยมาก แบบที่ชอบบบเลยจริงๆๆๆๆ !!!

แต่.. พลอยรู้ว่าที่นี่ มีคุณหมอหลายท่านมากจีจี ก็ขึ้นอยู่ที่ว่าใครชอบผลงานคุณหมอท่านไหน

และสู้ราคาอันไหนไหว ที่พลอยเลือก ป.หมอกรเพราะบอกตรงๆเลย เห็นรีวิวเยอะมาก ไม่พอแค่นั้น

โปรดีมาก นี่ก็แทบบบจะจับจองไม่ทันนะ ก็เริ่มต้นด้วยการสอบถามข้อมูลทางคลินิกเบื้องต้นไปก่อน

คือ แค่อยากรู้ว่าชั้นตาแบบพลอยเนี่ยะ ดุๆๆ แบบนี้ทำให้มันซอฟฟ ได้ด้วยวิธีไหน ก็ได้เข้าไปพบ

คุณหมอกร (ภาพสตั้นนนไปแพพพ... หมอยูหรือป่าวน่ารักไปคะหมอ) คุณหมอก็แนะนำว่าของพลอยเนี่ย

เป็นแบบแผลสั้นก็สวยแล้ว ตาก็ฉ่ำ สมใจแน่ๆๆ  แต่ข้อดีที่พลอยเลือกทำที่นี่เพราะว่า พลอยเห็นคนอื่นๆ

(ทำมาจากที่อื่น) คือบับบบ บวมช้ำตาปลิ้น อะไรอย่างนี้ ..แต่พลอยเห็นที่นี่คือ ดูการช้ำบวม น้อยมากจริงๆๆ

พลอยอ่านรีวิวมาเห็นบอกว่าเป็นการเปิดแผลด้วยเทคนิค เลเซอร์ แต่ๆๆ เพื่อนๆหลายคนคิดว่า

การเปิดแผลแบบเลเซอร์ แผลจะไม่สวยหรือนูนๆใช่ไหม คือ จากที่พลอยทำตา เนี่ยะ คือยอมรับว่าแรกๆ

มีแผลแน่นอน แต่ว่าถ้าแผลแห้งสนิทแล้ว เราก็แค่หมั่นดูแลแผลตรงนั้น ค่อยๆๆ นวดที่บริเวณนั้นเองจ๊า !!

และแล้ว.. แผลก็หายสวย ไม่มีใครดูแผลเลยยย ก็คือ งานเนี๊ยบมากเลยละค่ะ

>> ก่อนทำตา คือ เป็นคนชอบใส่คอนแทคเลนส์แล้วไม่ชอบแต่งหน้าเยอะ เบาๆ แค่นี้พอแล้ว..

แต่รวมๆคือ ดูตาดุเหมือนเคย !

>> ภาพทุกอย่างตัดมาที่หลังทำตาทันที

คือ ดี ขอบอกฟีลลิ่งระหว่างอยู่ในห้องผ่าตัด คือว่าที่นี่ ห้องผ่าตัดสะอาดมากจริงๆ นะ

ทุกอย่างผ่านการฆ่าเชื้อหมดเลยแล้วก้ตอนที่หมอกรฉีดยาชา ก็มีเจ็บๆๆ ตอนฉีดนิดหน่อย

แต่พอยาชามันออกฤิทธิ์ก็ ชิวมากกเลยย ก็แค่ได้ยินเสียง อุปกรณ์ตอนทำ แค่นี้เอง คือ

พลอยทำไม่ได่หลับนะค่ะ เพราะว่า หมอกรเวลาเย็บแผลที่ชั้นตา คุณหมอก็จะให้ลืมตา

หลับตา เช็คชั้นตาอะไรแบบนี้

>> ทุกอย่างเริ่มโอเคขึ้นละ 5 วันคุณหมอนัดตัดไหม พอได้อยู่นะ ตัดก็เจ็บจี๊ดๆๆ กระตุ๊กหน่อยๆๆ

555555อันนี้ก็เจ็บสุดละมั่ง เพราะตัดสดๆๆ ช่วงนี้ก็งดใส่คอนแทคไปจ๊า มีความหน้าสดมาก5555

>> จริงๆพักฟื้นก็แทบจะไม่นานนะ ก็แค่วันรุ่นขึ้นต้องไปเรียน ครบ 7 วันพอดี ก็อาศัยความเป็นเด็กเนิร์ด

ไปก่อน ก็มีใส่แว่นบ้างอะไรบ้าง แต่ตอนนี้ขอถอดแว่นแอ๊บถ่ายรูปโชว์ชั้นตาแปบบบ55555

>> พลอยคิดว่าตาหวานขึ้นนะคะ อาจจะไม่ได้ฉ่ำมากเพราะพลอยเป็นคนตาโตด้วยมั้ง ก็อาจจะแอบมี

ดุๆๆ หน่อย แต่ด้วยชั้นตามันทำให้ทุกอย่างดูซอฟลง พลอยว่าโอเคเลยละค่ะ

มาดูความแตกต่างกัน ขอรูปจากทางคลินิกมาเพราะมันเห็นชัดดี

พลอยเชื่อว่าต้องมีคนที่มีปัญหาแบบพลอยบ้างละ ..แต่ไม่รู้จะตัดสินใจหรือทำที่ไหน

เพราะอาจจะกังวล กลัวว่าตาจะดุกว่าเดิม  อ่านรีวิวพลอยเสร็จแล้วลองไปปรึกษาที่ drk ก่อนได้นะคะ

ลองหาข้อมูลเยอะๆๆเลย เพื่อความมั่นใจที่สมบูรณ์แบบ แล้วก็ค่อยตัดสินใจ เป็นการทำตาที่รู้สึกว่าสวย

ปลอดภัย และมั่นใจจีจี
ตาสวยจังเลยครับ
ทำมาสวยจังค่ะ ขอบคุณที่มารีวิวให้ดู อยากทำเลย :)
ก่อน-หลังคนละลุคเลยจริงๆค่ะ สวยมากกกก
ตาสวยมากค่ะ ดูเนียนมากกกก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 15:05:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Alextanayod ตอบกลับเมื่อ 2016-9-17 17:57
ตาสวยจังเลยครับ

ขอบคุณค่าาา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 15:06:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chailai_NW ตอบกลับเมื่อ 2016-9-17 18:10
ทำมาสวยจังค่ะ ขอบคุณที่มารีวิวให้ดู อยากทำเลย :)

ยินดีจ้าาาา
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 15:06:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
fchillax ตอบกลับเมื่อ 2016-9-17 18:23
ก่อน-หลังคนละลุคเลยจริงๆค่ะ สวยมากกกก

ขอบคุณจ้าาาา
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 15:07:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
asita ตอบกลับเมื่อ 2016-9-18 12:03
ตาสวยมากค่ะ ดูเนียนมากกกก

ขอบคุณน๊าาาา
ชั้นตาสวยค่ะ เป็นธรรมชาติดี
สวยจังเลยค่า ดูซอฟลงกว่าเดิมเยอะเลย อยากทำบ้างจัง
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-22 12:35:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mayyaanaja ตอบกลับเมื่อ 2016-9-21 14:00
สวยจังเลยค่า ดูซอฟลงกว่าเดิมเยอะเลย อยากทำบ้างจัง

ขอบคุณจ้า ลองเข้าไปดูในเพจ DRK นะคะมีโปรเยอะแยะเลย
ตาหวานมาก อยากทำกะคลินิกนี้พอดีเลย
จมูกได้ทำไหมมคะ สวยยมากกกก
กำลังสนใจอยากทำอยู่พอดีเลย ชอบมากคะ ตาสวยมาก
ตาสวยยจังเลยค่า
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-4 13:25:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cabbie_girls ตอบกลับเมื่อ 2016-9-30 17:54
ตาสวยยจังเลยค่า

ขอบคุณจ้าาาา
ตาหวานจังงเลย :)
ตาสวยมากเลยค่า เห็นแล้วอยากทำเลยยยย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-7 15:42:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Bitoy54 ตอบกลับเมื่อ 2016-10-5 18:10
ตาสวยมากเลยค่า เห็นแล้วอยากทำเลยยยย

ถ้าสนใจลองเข้าไปดูโปรโมชั่นในเพจ DRK ได้เลยนะ
สวยมากๆเลยค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-13 15:46:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่า
สวยมากจ้า เห็นแล้วอยากทำบ้างเลย
แบบนี้เรียกว่าทำแบบไหนคะได้โปรเท่าไหร่รอคิวนานไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้