ดู: 1275|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากสวยมีดั้งบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
จริงๆแล้วอยากสวยตั้งนานแล้วคิดๆก็ปาเข้าไป 10 ปีได้แล้ว ก็กลัวๆกล้าๆอยู่เรื่อยๆไป จนเพื่อนรอบข้างๆไปสวยกันหมด อายุก็ปาไป 35  ขวบแล้วแก่ไปไหมเนี่ย อยากถามเพื่อนๆที่เสริมมาแล้วว่า ใจจริงไม่เน้นโด่ง ขอให้เข้ากับหน้า แลดูเป็นธรรมชาติ(หมอเหลาซิลิโคลนเก่งๆให้ดูไม่ออกว่าเสริมก็ดีมากเลยล่ะ)   ปลอดภัยระยะยาว ไม่มีรูปให้หหมอดูอยากให้หมอเป็นคนเลือกให้เหมาะกับรูปหน้ามากกว่า  เพื่อนๆพอมีคำแนะหมอไหนจ๊ะ จะขอบพระคุณยิ่ง
สำหรับหมอเนี่ย ผมแนะนำว่า ลองอ่านข้อมูลจากในบอร์ดนี้ได้ครับ เพราะทุกท่านมีผลงานและฝีมือแตกต่างกัน
ซึ่งพี่ลองศึกษาดู รวมถึงหาแบบที่ชอบ แล้วหิ้วเข้าไปปรึกษาคุณหมอเลยก๊าบ ท่านน่าจะให้คำตอบได้ดีที่สุดครับ
ว่าทำได้หรือไม่ครับ ส่วนที่เหลือคือการตัดสินใจของพี่ครับปม เป็นกำลังใจอีกคนก๊าบบ
อายุไม่ใช่ปัญหาบางคนยิ่งแก่ยิ่งสวย 555
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 16:46:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะที่ช่วยกันมาตอบและคำแนะนะ ดีใจที่ได้เจอเวปดีๆแบบน้ น่าจะมาเร็วกว่านี้คงสวยไปแล้วล่ะ กะว่าจะให้เพื่อนๆเรามาเล่นเวปนี้ล่ะได้ความรู้และสาระดีจริงๆ
อันนี้ต้องปรึกษาดีๆ อ่ะคับ ผมพยายามอ่านตามรีวิวอ่ะคับ
้เป็นไงบ้างครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ
ไม่เ็นรีวิวให้ดูกันเลยนะครับ
ถามกันได้ตลอดนะครับ ยินดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้