ดู: 886|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาใหม่ ไฉไลมากเลยค่ะ ลูกสาวสวยจนคุณแม่อิจฉา ฝีมือเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ มายด์มิ้นท์นะคะ จะเรียกมายด์หรือมิ้นท์ก็ได้นะ 5555
มี2ชื่อใน1คนเลยค่ะ
วันนี้หนูจะมารีวิวความประทับใจหลังทำจมูกมาจากเลอลักษณ์กับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ

รูปก่อนทำขอไม่ลงนะคะ อยากอวดตอนสวยแล้วอย่างเดียว ^^

มาดูกันเลยดีกว่าค่ะ ไม่อยากเกริ่นเยอะ

mm1d (4).jpg mm1d (5).jpg mm1d (3).jpg
นี่คือจมูกหนูหลังทำเสร็จนะคะ ถ่ายที่รพ.เลยยย 5555
อยากจะบอกว่าชิลม๊ากกก ไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่เชื่อดูจากสีหน้าเอานะ คุณหมอมือเบามากๆๆ ตอนทำหนูหลับไม่รู้เรื่องเลย ตื่นมาอีกทีงงๆ อ้าว เสร็จแล้วหรอ เจอหน้าคุณหมอยิ้มให้บอกครับให้ไปนั่งรอที่ห้องพักฟื้นได้เลย เสร็จแล้วจึงเป็นภาพเหล่านี้ที่เห็น ลัลล้ามาก555เห่อจมูก

mm4d (1).jpg
และนี่คือการเปลี่ยนแปลงหลังทำมาแล้ว 3วันนะคะ  ตอนนี้ครบ3วันแล้วก็จริงแต่หนูยังไม่แกะเทปออกนะ แต่ถ้าตามคำแนะนำเจ้าหน้าที่ เค้าจะบอกแกะได้ตั้งแต่วันที่3-5เลย  หนูก็เลยยังไม่แกะค่ะ  ขอดามๆไว้อีกหน่อย เพื่อความสบายใจส่วนตัว อิอิ

mm4d (5).jpg
เช้ามาวันที่4ค่ะ  ตอนนี้หนูก็ยังนอนหมอนซ้อนกัน2ชั้นอยู่ค่ะ นอนไปเลยซัก2อาทิตย์

mm5d (1).jpg
มาวันที่5ค่ะ ใต้ตาหนูเหมือนจะบวมๆ เต่งๆขึ้นมาเล็กน้อย เหมือนนอนร้องไห้ตาตุ่ยมา แต่อาการอื่นๆไม่มีอะไร ไม่ปวดหรือบวมอะไรเลย  ทรงตอนนี้ที่เห็นก็สวยดีค่ะ หนูแกะเทปวันนี้แหละ ถ้าใครที่พึ่งทำมาจากเลอลักษณ์เหมือนกันแล้วจะแกะออกหนูแนะนำ เอาน้ำลูบๆช่วยก่อนได้นะคะ จะได้ลอกออกง่ายๆนะ

mm7d (1).jpg
วันที่7 จ้ะเอ๋ แกะเทปแล้วค่า ตอนนี้เห็นทรงชัดๆแล้ว ชอบมาก เด็ดตรงที่แกะมานึกว่าจะมีช้ำๆ เขียวๆ แต่กลายเป็นไม่มีเลยค่ะ ชอบมากๆ คุณแม่ชมใหญ่เลยจากตอนแรกที่นั่งลุ้นๆกันอยู่2คน 55

mm7d (2).jpg
มุมข้างๆค่ะ หนูทำ I-Dol Nose นะคะ แต่ทรงสวยสโลปถูกใจมากๆ

mm7d (3).jpg
แบบใกล้ชิดดด  

และครบ2อาทิตย์ ค่ะ ตอนนี้แต่งหน้ามาเที่ยวได้เต็มที่แล้ว อาการปกติทุกๆอย่างความรู้สึกเหมือนก่อนทำ แต่ที่ไม่เหมือนคือดั้งพุ่งค่ะ 555

nn (1).jpg nn (2).jpg
และนี่ปัจจุบันค่ะ
รักตัวเองตอนนี้มากๆ รู้สึกสวยและมั่นใจขึ้น ขอบคุณเลอลักษณ์มากนะคะ ที่ทำผลงานออกมาสวยและทำให้ลูกค้าอย่างหนูเจอแต่อะไรๆดีขึ้นแบบนี้ ชอบมากๆ  ชมกันทั้งบ้านเลย โดยเฉพาะคุณแม่ จนตอนนี้คุณแม่ก็อยากทำด้วยแล้วค่ะ 555

nn (3).jpg
สุดท้าย ลาไปแล้วค่ะ ขอตัวบินข้ามฟ้าไปหารักก่อน ฟิ้ววว

โพสต์ 2016-9-22 14:39:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูมีมิติลี้ลับมากครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-1 09:50:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
suchatx ตอบกลับเมื่อ 2016-9-22 14:39
ดูมีมิติลี้ลับมากครับ

อันนี้ชมหรือยังไงๆค่ะเนี่ย แหะๆ
โพสต์ 2016-10-3 09:48:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักจัง มีคุณแม่อิจฉาด้วย 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้