ดู: 1789|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] บอกลาสาวดั้งแหมบ ที่VPLAST CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ. เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวดั้งโด่ง ทุกท่าน.

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ.
ชื่อสา. ค่ะ.
เพื่อนๆเคยเป็นปัญหาแบบสามั้ยคะ. เกิดความไม่มั่นใจในตัวเอง มีแต่คนพูดว่า.
"ถ้ามีดั้ง สวยเลยนะเนี่ย"แรกๆก็ไม่คิดอะไร แต่นานวันๆ  ได้ยินคำนี้บ่อยมาก
ว่าเกือบสวย

สาอยากสวยชาตินี้ คงไม่รอชาติหน้า^^
สาก็เลยเริ่มศึกษาหาข้อมูลมาระยะนึง
หมอคนไหนเหมาะกับเรา  มีเคสเยอะ คุณหมอคนไหนเก่งที่สุด
และมีประสบการณ์ด้านศัลยกรรมที่เป็นสากล  ถึงมาจบที่คุณหมอ พิชาญศักดิ์ ที่
VPLAST CLINIC

พอไปถึงคุณหมอก็ถามว่า มีปัญหาอะไรตรงไหนให้ช่วยเหลือ เราก็ไม่รู้จะตอบยังไง เลยตอบไปง่ายๆว่าสาอยากสวย 555. คุณหมอตอบว่าได้ และคุณหมอก็แนะนำให้เสริมจมูกซึ่งก็ตรงกับใจสาพอดี โดยสาเลือกใช้ซิลิโคนแบบนิ่มพิเศษค่ะ เพราะว่ารู้สึกได้ถึงความเป็นธรรมชาติ และดูเหมาะกับรูปหน้าของสาด้วยหลังจากเคลียร์ทุกอย่างแล้ว สาก็ติดสินใจ นัดวันเสริมจมูกทันทีค่ะ

พอถึงวันผ่าตัดด้วยความที่คลินิกคิวเยอะมากกกกก สาเลยต้องได้คิวเช้า (รีบตื่นกว่าไปทำงานอีก 555) ตอนแรกๆก็กลัวนะคะ แต่พอไปถึงที่คลินิค เจอการดูแลตั้งแต่หน้าเคาท์เตอร์ และพี่ที่ห้องผ่าตัดก็มารับไปด้วยก็เลยทำให้เราสบายใจขึ้นเยอะ จนถึงเวลาผ่าก็ไม่รู้ตัวอะไรแล้วค่ะ ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ว

ช่วงเวลาที่รอแกะเฝือก เป็นช่วงเวลาที่ยายนานจริงๆ. ตอนแรกลุ้นมาก ว่าจะออกมาดีมั้ย.
คุณหมอนัดมาล้างแผล วันที่3. คือดีใจมากที่เห็นจมูก. สวยมาก ไม่บวม เป็นทรงที่สามั่นใจว่าเข้ากับสามาก.

ที่VPLAST ช่วงการดูแลคนไข้หลังการทำศัลยกรรมดีมากๆๆ. มีโปรแกรมดูแลแผลลดอาการบวม ช้ำ ทำให้แผลหายไว ฟื้นตัวเร็ว

ตอนนี้สามีความสุข กับการถ่ายรูป มาก  มั่นใจ ขึ้นเยอะเลย ขอบคุณคุณหมอพิชาญศักดิ์อีกครั้ง ค่ะ.

be happy

be happy

before

before

after ^^

after ^^
โพสต์ 2016-9-14 15:59:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทางเว็บขออนุญาตแชร์ในแฟนเพจ ดั้งโด่งดอทคอม นะครับ
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-17 12:55:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
BOBBY ตอบกลับเมื่อ 2016-9-14 15:59
ทางเว็บขออนุญาตแชร์ในแฟนเพจ ดั้งโด่งดอทคอม นะครับ
ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ  ยินดีค่ะ และฝากตัวด้วยนะคะ
โพสต์ 2016-9-22 15:25:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าหวานมากเลยค่ะ
โพสต์ 2016-9-23 15:18:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ อยากทำเลย
โพสต์ 2016-10-26 11:45:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนๆ แหมบพอกัน 555
โพสต์ 2016-11-7 15:40:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-22 12:50:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเด็กมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-3-18 10:26:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องจองคิวนานไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้