ดู: 4618|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] โบกมือลาปัญหาหน้าสั้น ด้วยคางสวยๆ ฝีมือคุณหมอวรรณา โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ โมนา น่ะจ่ะ โมนาเฉยๆ ไม่ใช่โมนาลิซ่าน๊า อิอิ 5555 พอๆๆ เข้าเรื่องดีกว่าค่ะ วันนี้โมนาก็จะมารีวิวคางสวยๆที่เพิ่งไปให้คุณหมอเสริมมาจากที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ

เปิดตัวคางก่อนเลย ฮ่าๆ คางที่โมนาทำ เป็นคางซิลิโคนเกรดเอเลยค่ะ ฝีมือคุณหมอวรรณาสุดสวย ก่อนหน้านี้โมนาก็ได้แวะเข้ามาทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาแล้ว กับคุณหมอวรรณาเช่นกัน อยากบอกว่าปังมากๆ ที่เลอลักษณ์ทำสวยมาก คุณหมอเองก็มืออาชีพมากค่ะ ด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลใหญ่ เฉพาะทางด้านศัลยกรรม ทำให้โมนาเชื่อมั่นสุดๆ และอีกอย่างผ่านการทำจมูกมาแล้ว โมนาเลยไว้ใจให้โรงพยาบาลเลอลักษณ์ มอบความงามอีกครั้งให้โมนาสวยครบสูตรค่ะ เรียกได้ว่าที่มาของความงามมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์เท่านั้นเลยคร่ะ

ก่อนที่จะตัดสินใจทำคางนะคะ โมนามีปัญหาเรื่องคางทู่ ซึ่งกวนใจเรามาตั้งนานแล้ว ยอมรับนะคะว่าก่อนหน้านี้เคยไปฉีด Botox มาแต่ไม่ช่วยอะไร เพราะหน้าวีจริง แต่ตรงคางก็ยังไม่แหลม บางคลินิคจะฉีดฟิลเลอร์ให้แต่โมนาคิดว่า ยังไม่ฉีดดีกว่าค่ะ เพราะลึกๆแล้วอยากเสริมมากกว่า กลัวว่าถ้าฉีดไปตอนเสริมต้องขูดออกอีก แล้วฟิลเลอร์ของจริงหรือเปล่า จะสลายไหม โอ๊ยย สารพัดปัญหาเลยค่ะ เลยหาข้อมูลใส่ซิลิโคนไปเลยดีกว่า ทีเดียวจบไม่ต้องนั่งเติมฟิลเลอร์บ่อยๆ อีกอย่างมีเพื่อนไปทำมาก็เบี้ยวค่ะ หมอปั้นไม่สวย ไม่ชำนาญ เสี่ยงเนอะ โมนาเลยเก็บเงินทำคางไปเลยแล้วกัน

ผ่าตัดไม่เจ็บเลยค่ะ หลังจากฉีดยาสลบ คุณหมอก็ผ่าตัดด้านนอก เอาซิลิโคนไปวางไว้ด้วยเทคนิคของคุณหมอ ที่จะไม่ทำให้คางเป็นถ้วย เป็นแม่มด และที่สำคัญเลยคือเน้นซิลิโคนที่นี้เป็นเกรดเอนะคะ ของอเมริกาค่ะ โมนาแอบขอคุณหมอจับก่อนทำ นิ่มม๊ากกกกกกกกก เหมือนของจริงเลยค่ะ สัมผัสแล้วเห่ยนี่ซิลิโคนหรอ เจ๋งมากๆแล้วก็ชิ้นเล็กนิดเดียวเองค่ะ ผ่าตัดเสร็จคุณหมอมือเบามาก จนไม่อยากจะลุกจากเตียงเลย เพราะว่ามันสบายมากๆ มาทำกับเลอลักษณ์ทีไรฟินทุกทีค่ะ แอร์เย็นนอนสบาย ไม่น่ากลัวเหมือนโรงพยาบาลทั่วไป

หลังทำออกมา ก็อย่างที่คิดไว้ค่ะ ปังสิค่ะ! พักฟื้นเร็วมาก ไม่กี่วันก็หายแล้วค่ะ คางออกมาเรียวได้รูปมาก ไม่ดูเว่อร์จนเกินไป โมนาว่าความงามคือความพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป รับกับหน้าของเราคือดีที่สุด ตอนนี้แฮปปี้เลยค่ะ กับหน้าใหม่ของเราที่ทำมา จริงๆแค่ไม่เบี้ยวเอียงก็ดีใจแล้ว เพราะส่วนใหญ่คนเสริมคางจะมีปัญหาตรงนี้เยอะ แต่ยอมรับเลยค่ะว่าคุณหมอวรรณามืออาชีพจริงๆ ทั้งจมูกและคางของโมนาก็ฝีมือของคุณหมอหมดเลยค่ะ เพื่อนๆคนไหนที่สนใจก็เข้ามาปรึกษากับโรงพยาบาลได้เลยนะคะ เชียร์ค่าา เพราะเลือกทำทั้งที ควรทำที่โรงพยาบาลไปเลยดีกว่า นอกจากสวยแล้วต้องปลอดภัยด้วยค่ะ ยังไงวันนี้โมนาขอตัวลาไปก่อนดีกว่าค่ะทุกคน บ่นมาซะยาวเลย ขอบคุณที่อ่านกันน๊า ^________^
คุนโมนา ปังทั้งคาง ทั้งหมูกเลย
มีรูปก่อนทำไหมค่ะ  !! จองหมอวรรณาไว้เหมือนกัน แอบตื่นเต้น
คุณโมนาสวยจัง
เราก้ทำคางที่นี่ค่ะ แต่ของคุณโมนาสวยม๊ากก ><
คุณโมนาสวยอยู่แล้ว สวยไปอีก
คุณโมนา ทำปากมาด้วยไหมเอ่ย ปากสวยมากเลยค่ะ คางก็ปัง
คางสวยธรรมชาติมากค่ะ
ชื่อแปลกดีแหะ btw คางสวยมากๆเลยครับ อยากเห็นแผล ผมกังวลรอยแผลเป็นอะ
สวยมากเลยย
คุณโมนา หน้าเป๊ะมากเลยค่ะ
หน้าเป๊ะมากแลว้คะ
สวยมากกกกก เป๊ะแล้วค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยมากค่ะ ทำคางมาเหมือนกัน ที่เลอลัก งามหลายๆ
สวยเลยคับ คางธรรมชาติมาก
คางสวยจริงๆค่ะ
คางธรรมชาติมากครับ
แผลเปนไงมัะ่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้