ดู: 946|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] จากสาวจมูกเนื้อน้อย อัพดั้งใหม่ให้ฟรุ้งฟริ้งได้โดยหมอกิตติศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oil.12 เมื่อ 2016-9-13 16:50

ออยเองค่ะ
วันนี้ออยมารีวิวจมูกหมอมือ1แห่งเลอลักษณ์ชื่อดังกันค่ะ
เดิมทีออยเป็นคนจมูกชมพู่นิดๆและเนื้อน้อยค่ะ เลยคิดว่าจะทำจมูกได้มั้ยน้อ
จะทะลุรึเปล่าน้า ใจก็หวั่นๆกลัวๆอยู่มากเลยค่ะก่อนทำเลยดูรีวิวค่อนข้างเยอะอยู่แล้วถูกใจที่เลอลักษณ์
ชอบทรงของหมอกิตติศักดิ์เลยมาทำที่นี่เลยค่ะ เห็นว่าเป็นหมอมือ1ของที่นี่ด้วยแล้ว

ออย (15).JPG
นี่คือ ก่อนทำค่ะ ถ่ายจากร้านกาแฟโรงพยาบาล

ออย (1).jpg
และนี่หลังทำค่ะ ถ่ายที่โรงพยาบาลเหมือนกัน แอบติดหน้าพรีเซ็นเตอร์มากด้วย -///-

ออย (2).jpg
หลังจากทำไปวันแรกค่ะ ตื่นมามีอาการตึงๆ แน่นๆ เหมือนตอนไม่สบาย หน่วงนิดๆแต่ไม่ปวดนะคะ
ออย (3).jpg

และวันที่4 หลังจากแกะเทปแล้ว ก็แต่งหน้าได้ตามปกติค่ะ
ออย (4).jpg

หลังจากนั้นกลับมาบ้านล้างหน้าก็ยังต้อง นอนหมอนสูงล้อคคอไปก่อนนะคะ
ออยนอนประมาณเกือบ2อาทิตย์เลยกันเอียง กันกระแทกค่ะ

ออย (5).jpg ออย (6).jpg ออย (8).jpg

และหลังทำไป 14 วันค่ะ ตอนนี้ทรงเริ่มเข้าที่แล้ว เจ้าหน้าที่บอกว่า ถ้าเข้ารูปรัดแกนทรงจะสวยกว่านี้อีกค่ะ
ออย (9).jpg

และ1เดือนค่ะ
หลังจากทำมารู้สึกหน้าเปลียนไปเยอะเลยค่ะ มีความฟรุ้งฟริ้งมากขึ้นแบบบอกไม่ถูก 555
คนรอบข้างก็ชมค่ะ กะว่าถ้ามีเวลาว่างจะเข้าไปให้หมอเช็คจมูกอีกทีค่ะ ตอนแรกเค้านัด1เดือนแต่ออยยังไม่ว่างไป
เพราะไม่มีอาการผิดปกติอะไรเลย ตอนแรกก็กังวลมากเพราะเป็นคนเนื้อจมูกน้อย กลัวจะทะลุ ปลายไม่มีเนื้อด้วย กลัวจะเป็นเชิดๆแบบจมูกหมู แต่ก็ไม่เลยค่ะ หมอทำให้สวยมากๆ ไม่เป็นอย่างที่กังวลซักอย่าง ชอบมากๆค่ะ
ตอนนี้เวลาใครถามก็แนะนำที่นี่ตลอด ชอบตั้งแต่ให้คำปรึกษา และการบริการ ก่อนและหลังทำ เพราะมีเจ้าหน้านี่ไลน์ถามอาการตลอด อีกทั้งพอใจผลการทำจมูกครั้งนี้มากๆค่ะ ให้คะแนนเต็ม 100 ไปเล๊ยย

ออย (13).jpg ออย (12).jpg ออย (14).jpg

และตอนนี้ตอนปัจจุบัน เกือบครบ2เดือนแล้วค่ะ

ออย (11).jpg

โพสต์ 2016-10-29 11:13:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวเองจมูกสวยมากเลยค่ะ เนื้อน้อย ถือว่าขึ้นเยอะอยู่น้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้