ดู: 1145|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับเซ็กซี่นี้ ฉันได้จากเลอลักษณ์มา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะชื่อกิ่งนะคะ
วันนี้กิ่งจะมารีวิวปากกระจับ ของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ให้ชมกันค่ะ
โดยโรงพยาบาลเลอลักษณ์เดิมทีเป็นคลินิกสวยงามมาก่อนค่ะ อยู่ตรงแถวเซ็นทรัลรัตนาธิเบธ
แต่ตอนนี้มาเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์แล้ว อยู่ตรงแยกติวานนท์ ทางตรงไปเป็นพระราม5นะคะ
กิ่งเองมีปัญหาตรงที่ดัดฟันมาค่ะ เลยทำให้ปากบนดูอูมๆบวมๆเจ่อๆ ยังไงไม่รู้ บอกไม่ถูกค่ะ
ถึงเอาเหล็กออกใส่รีเทนเอร์แทนก็ยังรู้สึกปากตุ่ยๆอยู่เลยตัดสินใจมาทำปากกระจับค่ะ

นี่คือกิ่งก่อนทำนะคะ ภาพนี้ถ่ายที่โรงพยาบาลค่ะ ชั้นที่มีร้านกาแฟ มีตู้ของเก่าเยอะๆ 555
บรรยากาศโรงพยาบาลสวยดีค่ะ พนักงานก็น่ารัก ดูไม่น่ากลัวดี แถมให้ข้อมูลดีด้วยแหละ ถามอะไรพนักงานเค้าก็ตอบได้หมดเลยยยยย โรงพยาบาลดูสะอาดสะอ้าน สวยๆ เหมือนวังเก่าๆ ด้านนอกดูสวยงาม  แต่ในห้องผ่าตัดดูมาตราฐานมากกกก สมกับความเป็นโรงพยาบาล ปลอดเชื้อแน่นอนนอน  

และนี่คือผลที่ทำมาค่ะ กิ่งทำภาพเทียบมาให้แล้ว

จากภาพที่กิ่งเทียบให้นะจะเห็นชัดมากเลยค่ะ ว่าก่อนทำตอนยิ่งปากจะไม่มีกระจับเลย ดูคล้ายปากผู้ชายค่ะ
คุณแม่เลยแนะนำและพามาทำที่โรงพยาบาลนี้เพราะมีชื่อเสียงมานาน และปลอดภัยมีมาตรฐานค่ะ

และแบบไม่ยิ้มนะคะอย่างที่กิ่งบอกว่ามันจะดูตุ่ยๆ เหมือนอมอะไรข้างในปากตลอด พอหลังทำมาก็ดูเป็นรูปทรงสวยชัดเจนขึ้นค่ะ คุณแม่ก็ชอบบอกปากน่ารักดี 555 คุณแม่ชมคุณหมอใหญ่เลยด้วยค่ะ

และอันนี้เป็นภาพตอนเข้าที่แล้วนะคะ ปากเผยอดูเซ็กซี่เลยแม้ต้องเจ่อปาก >< ประทับใจมากๆค่ะ ดูเหมือนอีกคนเลยอ่า รู้สึกว่า ตัวเองสวยขึ้น อิอิ หลงตัวเองนิดนึงน้า

แบบซูมกันชัดๆ ปากสวยมาก เป็นกระจับ มีความเซ็กซี่ เพื่อนคิดว่าไงกันบ้าง สวยมั้ยๆ
ยังไงขอฝากรีวิวนี้ของกิ่งด้วยนะคะ ใครสนใจสอบถามมาได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

ทำกับคุณหมอท่านไหนหรอครับ
สารภาพมานะ ว่ารูปเสื้อเหลือผ่านมากี่แอฟ ต่างจากรูปบนก่อนทำมาก ทำแค่ปากอะไรจะสยขึ้นขนาดนี้ ชั้ลอิสสาาา
หมออะไรค่ะ สวยจัง
ชอบมากงานดีค่ะ
ปากทรงสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้