ดู: 1372|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกที่ Pmed Clinic กับคุณหมอปิยพล พัฒนครู (หมอต้น)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ :) เป็นครั้งแรกกับการเสริมจมูกและการรีวิวแบบนี้

วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆที่คิดว่ากำลังจะเสริมจมูก

อันดับแรกต้องขอบอกเลยว่าการเสริมจมูกไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดไว้เลยค่ะ มีเพื่อนๆหลายคนมักบอกกันว่าตอนฉีดยาชานี่เจ็บมากที่สุด แต่เรากลับไม่ได้รู้สึกแบบนั้นเลย คุณหมอต้นมือเบามากๆเลยค่ะ คอนเฟิร์มว่าดัดฟันเจ็บกว่าทำดั้งเยอะค่ะ5555

จากที่เข้าไปคุยกับคุณหมอต้นตั้งแต่วันแรกที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอดูเป็นกันเองและใจดีมากๆเลยค่ะ ประทับใจมากกกกก วันที่เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอก็ได้วิเคราะห์จมูกเราค่ะว่าเป็นยังไง แล้วเราก็บอกว่าต้องการของเราเลยค่ะว่าอยากได้แบบโด่งธรรมชาติ คุณหมอก็บอกว่าสามารถทำให้ได้ หลังจากนั้นเราก็ออกมานัดวันทำเลยค่ะ

นี่ก่อนเสริม  แล้วมาดูรูปหลังทำเลยดีกว่าค่ะ

ลืมบอกไปว่าเราเสริมแบบมีกระดูกอ่อนหลังหูค่ะ เลยมีแผลผ่าตัดที่หูด้วย

หลังจากออกจากห้องผ่าตัดก็พักประคบเย็นสักพักค่ะ แล้วก็กลับบ้านได้

รูปนี้ออกจากคลินิกสดๆร้อนๆเลยค่ะ ไม่เขียวไม่ช้ำเลย แผลที่หูก็ไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ

หลังจากยาชาหมดฤทธิ์ ไม่มีอาการปวดหลังการผ่าตัดเลยค่ะ

เราไม่ได้ทานยาพาราแก้ปวดที่ทางคลินิกได้ให้ไว้ทานเฉพาะเวลาปวดเลย

จากรูปจะเห็นได้เลยค่ะว่าอาการเขียวช้ำมีบางนิดหน่อย หายไวมากๆค่ะ

ภาพนี้ตอนครบ 2  สัปดาห์หลังไปตัดไหมมาค่ะ

พอ 3 สัปดาห์เริ่มหายบวมดีแล้วค่ะ ชอบมาก โด่งธรรมชาติแบบไม่เว่อร์ไปค่ะ

ส่วนตัวพอใจมากค่ะ ต้องขอบคุณหมอต้น ที่ออกแบบให้และใส่ใจด้วยค่ะ

เดี๋ยวจะมาอัพเดทรูปหลังทำล่าสุดอีกทีนะคะ :)
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 16:15:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันก่อนมีตากล้องใจดีถ่ายให้พอดี หลังเสริมครบ 2 เดื่อนค่ะ

สวย ถูกใจมาก

p4749.png (502.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

p4764.png (528.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

สวยมากเลยค่ะะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้