ดู: 12067|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพจมูก ให้โด่งสวยแบบลูกครึ่ง ที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suamoaw17 เมื่อ 2016-9-12 16:46

วันนี้ตั้งใจที่จะมารีวิวเสริมจมูก เพื่อให้เพื่อนๆ ได้เป็นข้อมูลในการทำกันค่ะ
บอกก่อนว่า พื้นฐานเดิมเราเป็นคนพอมีเนื้อจมูกอยู่บ้าง

แต่มันยังน้อยเกินไป แล้วก็สโลปไม่สวย ก็เลยตัดสินใจเสริมจมูก ตอนแรกก็กลัวนะ
เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อน ลังเลอยู่สองจิตสองใจ ว่าจะทำดีไหม วันนั้นพอดีนั่งดูรีวิวในเพจศัลยกรรม
เห็นรีวิวเสริมจมูกของเมดเมติก แก เอ้ยย คือแบบทรงจมูกสวยแบบที่เราชอบเลยอ่ะ
ก็เลยลองโทรไปสอบถามรายละเอียดกับเจ้าหน้าที่ดูพร้อมกับจองคิวหมอด้วย มัดจำไปก่อน 5,000 บาท  

หลังจากนั้นไม่กี่วันก็ถึงคิวทำ
ผ่านไป1 ชั่วโมง น้องดั้งก็ออกมาเผยโฉม หลังทำ ไม่เขียวไม่บวมไม่ช้ำเลย
ดีงามพระราม8สุดๆๆ

ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนพอดี
ไว้มาติดตามตอกับรีวิวภาค2 น้า

หมอไหนเอ่ย ลูกสาว ทรงสวยเชียว
สวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยยยย
ทรงสวยมากก นี่ทำหมอไหนอ่ะ
พุ่งมากก อยากทำอ่ะ แนะนำหน่อยสิเธอ
จมูกสวย เข้ากับหน้าเลยอ่ะ ไม่อยากเชื่อเลยว่าเสริมครั้งแรก55
สวยเหมือนลูกครึ่งจริง หน้าดูอินเตอร์ขึ้นเลย
หน้าลูกครึ่งมาก
ทรงสวยอ่ะ แนะนำหน่อย
ราคาเท่าไหร่คะ
หมอท่านไหนคร๊าาา
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-15 16:21:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดทรูปจ้า

จมูกเข้าที่ไวมั่กมั๊ก มีแต่คนชมว่าหน้าเปลี่ยนไปเยอะ

ถาม :หลายคนถามว่า ทำกับหมอไหน?

ตอบ : เค้าเสริมกับหมอชัชจ้า ใช้ซิลิโคนอเมริกาแบบนิ่มพิเศษ
ค่าเสียหาย 25,000 บาท

หน้าฝรั่งมากอ่ะ
สวยมากเลยจ้า
ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูค่า สวยมาก
งานดีงานเป๊ะปังมาก
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-20 14:27:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนื่องจากคนรีเควสมาเยอะมาก วันนี้เลยแวะเข้ามาอัพเดทรูป

คิดไม่ผิดเลยที่ตัดสินใจมาเสริมที่เมดเมติก มีแต่คนมาถามว่าทำกับหมอไหน
เค้าเสริมจมูกกับหมอชัชวาล  เมดเมติก หมอมือเบาสุดๆ แผลหายไว
ไม่กี่วันก็เเต่งหน้าไปเรียนได้

ทรงสวยเข้ากับหน้า โด่งพุ่งแบบฝรั่ง  เนี่แหลัใช่เลย

ว๊าววว สวยมากเลยค่ะ เราทำกับคุณหมอเบญจวรรณ ก็ชอบทรงมาก
หน้าเหมือนลูกครึ่งเลย
ของเทอทำมาเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้