ดู: 694|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผู้ชายอย่าหยุดหล่อนะคร้าบ พีเลือกทำ Princess Nose กับคุณหมอศุภฤทธิ์ ที่ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khunchaip เมื่อ 2016-9-12 14:58

สวัสดีครับ  .. ชื่อพีนะคร้าบ
วันนี้พีจะมารีวิวจมูกทรง Princess Nose ชนิดพรีเมี่ยม ให้เพื่อนๆดูกันนะครับ
พีเพิ่งไปทำมากับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ โดยคุณหมอศุภฤกษ์ ครับๆ

ตั้งแต่เด็กๆ พีเป็นคนที่มีสันจมูกอยู่แล้ว แต่มันไม่ค่อยชัดเท่าไร เลยอยากทำให้โด่งขึ้นครับ
และอยากให้ปลายจมูกพุ่งขึ้น เรียวๆ ทรงเชิ่ดหน่อย เลยเข้ามาปรึกษากับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
เพราะที่นี้มีชื่อเรื่องการทำจมูกให้ออกมาสวย พุ่ง และดูเป็นธรรมชาติครับ
ก่อนอื่นก็เข้ามาที่โรงพยาบาล จะมีเจ้าหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญ Consult ให้เราก่อนครับ ว่าควรทำทรงอะไร หรือว่า
อะไรที่เหมาะกับเราดี ของผมก็บอกไปเหมือนที่บอกในข้างต้น ซึ่งเค้าก็แนะนำว่า Princess Nose น่าจะเหมาะกว่า
เพราะดั้งจะพุ่ง ปลายจะสวย และเสริมด้วยแบบ พรีเมี่ยม ซิลิโคนจะนิ่มกว่าด้วยครับ เลยตกลงทำตามนั้นเลย

ก่อนผ่าตัดนะครับ ได้คุยกับคุณหมอศุภฤกษ์นิดหน่อยก่อนทำครับ ก็แจ้งไปตามที่เราต้องการเลย
จากนั้นก็ขึ้นเขียง เอ่ยย เตียงๆๆ นอนรอผ่าตัดครับ คุณหมอจะฉีดยาสลบแบบอ่อนๆให้เราก่อน
แล้วจากนั้นคุณหมอจะฉีดยาชาให้เราครับ แต่เราไม่เห็นนะ เพราะหลับไปก่อนแล้ว ด้วยฤทธิ์ยาสลบครับ
และคุณหมอก็ผ่าตัด พีตื่นมาตอนยังทำไม่เสร็จนะครับ แต่ก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไร รอคุณหมอทำไปเรื่อยๆจนเสร็จคับ

หลังทำทันทีครับ

1 วัน ไม่ช้ำเลยครับ

2 วันครับ บวมน้อยมาก

วันที่ 3 ครัช สบายมาก

ทำเสร็จสามารถกลับบ้านได้ปกติเลยครับ ไม่ได้มีปัญหาอะไร ทานข้าวได้ แต่งดของแสลง หมักดอง ส้มตำ
อาหารทะเลอันนี้ไม่ชัวร์ แต่ผมไม่ทานเลยครับ และก็งดแอลกอฮอล์ บุหรี่ครับ ช่วงเวลานั้นก็ต้องงดกิจกรรมที่เสี่ยง
ต่อการโดนแผลไปสักพักนะครับ เพราะว่าถ้าเราเกิดไปโดนจมูกอาจเบี้ยวได้ เช่น ออกกำลังกาย ก็งดก่อนครับ
ดูแลตัวเองไม่นานนะครับ ก็จะหายดีแล้ว ยิ่งดูแลตัวเองดี แผลจะหายเร็วขึ้นไปอีกครับ เพราะคุณหมอเก่งอยู่แล้ว
ใครที่สนใจทำจมูก พีก็แนะนำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะครับ จมูกผู้ชายก็ทำสวยมากๆเลย
หรือจะโทรไปสอบถามข้อมูล โปรโมชั่น ก่อนก็ได้คร้าบบที่เบอร์ 02-888-2888 ครับ ^^

หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะ แผลบวมน้อยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้