ดู: 2611|ตอบกลับ: 1

[ยกคิ้ว] รีวิวตาสองชั้น ยกคิ้ว แก้ไขตาตก ที่ G.I.M.Center ภูเก็ต

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มารีวิวทำตาสองชั้น+ยกคิ้วโดย Grand International Medical Wellness & Aesthetic Center ค่ะ
นินะคะ วันนี้นิมีรีวิวตาสองชั้น ที่เรียกว่า BLYTHE EYES มาฝากกันคะ นิทำตาสองชั้นที่ Grand International Medical Wellness & Aesthetic Center ในภูเก็ตคะ ส่วนตัวนิที่อยากทำตาเพราะนิเป็นคนตาตกมากทำให้ดูหน้าเศร้า ทำให้ไม่มั่นใจเลย และตานิไม่มีชั้นตา เวลาแต่งหน้ายังไงก็ยังดูเศร้าจนเพื่อนๆหลายคนทัก ทำให้นิไม่มีความมั่นใจเลย นิยากมีตาสองชั้นและไม่อยากให้ตาตก นิเลยตัวสินใจปรึกษาน้องเขย ว่าทำตาสองชั้นที่ไหนโอเคบ้าง ที่เลือกถามน้องเขยเพราะน้องเขยแก้จมูกมาหลายครั้งแล้ว น่าจะมีประสบการณ์ทางด้านนี้ น้องเขยแนะนำว่าที่ Grand International Medical Wellness & Aesthetic Center ตอนนี้มีโปรโมชั่นอยู่ คุณหมอเก่ง และที่สำคัญคลินิกอยู่ในภูเก็ต นิอยู่ที่พังงาใกล้ภูเก็ตด้วย เลยตัดสินทำเลยค่ะ เพราะเวลารักษาตัวหรือมีปัญหา นิสามารถมาหาคุณหมอได้เลยค่ะ สะดวกด้วย ได้รับการรักษาที่ดีด้วย บริการอบอุ่นเป็นกันเอง

ก่อนทำตาของนิ ดูตกมากคะ

เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-11 13:37:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังทำ 2 อาทิตย์ ตาเริ่มหาย แต่งหน้าได้สบายเลยค่ะ
หลังทำตาหวานสวยขึ้นจากเดิมมากคะ แต่งหน้าง่ายดูดีขึ้นมากค่ะ ตาไม่เศร้าแล้ว ดีใจมากค่ะ ตานิปัจจุบันเป็นสองชั้นธรรมชาติคะ กะพริบตาไม่เห็นรอยแผลผ่าตัด แผลเล็กมาก ดูเป็นธรรมชาติ นิรู้สึกขอบคุณ Grand International Medical Wellness & Aesthetic Center ที่มีโปรโมชั่นดีดี ทำให้นิมีตาสองชั้นที่สวยและดูดีเป็นธรรมชาติคะ นิอยากฝาก Grand International Medical Wellness & Aesthetic Center ด้วยนะคะ สำหรับใครที่อยากทำตาสองชั้น กำลังมองหาคลินิกคุณภาพที่เปี่ยมไปด้วยคุณภาพ และความเป็นกันเอง บริการดีเยี่ยม นิแนะนำที่นี่เลยค่ะ Grand International Medical Wellness & Aesthetic Center รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

14193870_286567748391769_299955864_n (1).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้