ดู: 513|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก เสริมใหม่ Mentis อเมริกาค่า โดยหมอบอย วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดค่ะ มารีวิวแก้จมูกให้เพื่อน ๆ ดูกันนะค่ะ  เราเคยฉีด Filler มาเมื่อสองปีที่แล้วค่ะ หลังฉีดสวยมากกก ค่ะ ชอบมาก  แต่พอหลังจาก 1 ปี มันเริ่มยุบลงเรื่อย ๆ ค่ะ  ทรงจมูกเริ่มเปลี่ยน  จมูกดูโตๆ ขึ้นค่ะ  เคยไปปรึกษาคุณหมอมาหลาย ๆ ที่ค่ะ  มาตกลงที่จะทำกับหมอบอย ที่ วายบี คลินิกค่ะ เพราะปรึกษาแล้วคุยกันถูกใจ คุณหมอให้คำแนะนำดีมาก ๆ ค่ะ ให้เวลาเราเยอะมาก ให้ถามได้ตามที่เราต้องการเลยค่ะ  มีบางที่ที่เราไปปรึกษา จำกัดเวลาด้วย แถมเก็บค่าปรึกษาอีก และไม่ประทับใจการให้คปรึกษาของหมอด้วยซ้ำ

เราเลือกคุณหมอบอยค่ะ หลังจากที่ปรึกษาคุณหมอมาหลายๆท่าน  คุณหมอแนะนำให้ขูดพังผืดออก ที่เกิดจากการฉีดฟิลเลอร์ จนทำให้จมูกดูโตขึ้น  ให้ขูดออกก่อนแล้วเสริมเข้าไปได้ใหม่เลย เพราะไม่น่ามีสาร Filler หลงเหลืออยู่แล้ว น่าจะมีแค่พังผืด  คุณหมอแนะนำให้ทำเป็นซิลิโคนตั๊กแตนค่ะ  จะดึงปลายจมูกให้ดูยาวขึ้น พุ่งได้ เพราะเนื้อจมูกเราเยอะ หรือมันขยายจากการฉีดฟิลเลอร์อยู่แล้วค่ะ

ค่าเสียหาย ค่าซิลิโคน 18,000 บาทค่ะ ตอนนั้นโปรค่าแก้ 5,00 บาทค่ะ  ทำกับคูรหมอบอยเลยค่ะ
รูปก่อนแก้นะค่ะ

ก่อนฉีดฟิลเลอร์เราเป้นคนมีสันจมูกอยู่บ้างแล้วค่ะ ถ้ามองจากด้านข้าง  แต่มันไม่สวยค่ะ  เลยอยากให้ทมันดูโด่งกว่านี้ค่ะ

พักฟื้นนะค่ะ

หลังทำ 1 เดือนค่า

หลังทำเดือนครึ่งค่ะ

หลังทำ สองเดือนค่า

เพื่อนๆ ที่สนใจแก้จมูกแบบเรา แนะนำเลยค่า หมอบอย ที่ วายบี คลินิกค่ะ คลินิกอยู่ที่พระรามสามนะค่ะ
ลองโทรไปปรึกษาเซลล์ที่ดูแลเราดูนะค่ะ 0959124242 น้องน้ำป่าวค่ะ  น้องให้คำแนะนำได้ดี๊ดีค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้