ดู: 1114|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] สวยเลอค่า กับจมูกทรง Idol Nose ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อฟิล์มน้าคร่ะ
นี้เราก็จะมารีวิวจมูกทรงสวยๆที่กำลังฮิตกันมากๆตอนนี้ก็คือ Idol Nose นั้นเองค่ะ

ฟิล์มไปทำมากับคุณหมอปวลินค่ะ ได้ประมาณ 20 วันแล้ว ตอนนี้ทรงอาจจะยังไม่เป๊ะเข้าที่ 100%
แต่อยากมารีวิวให้เพื่อนๆดูกันก่อน แล้วยังไงถ้าอัพเดตเพิ่มเติม ฟิล์มจะมาลงรูปเพิ่มให้ทีหลังน้าจ้า
รูปด้านบนคือ ปัจจุบันค่ะ 20 วันพอดีเป๊ะเลย ทรงสวยมาก คือถูกใจสุดๆค่ะ พุ่งได้อีก
แต่อ่านๆดู เห็นว่าจะยุบลงไปอีกนิดนึงหลังหนึ่งเดือน ก็แอบหวั่นๆนะ 5555 เพราะชอบตอนนี้มากๆค่ะ

อันนี้แค่ 1 วัน จะบอกว่าทรงสวยตั้งแต่หลังทำเลย คือเห็นสันสวยคมมากๆ
และดูได้เลยนะคะ ว่าไม่ช้ำเลยค่ะ ตกใจมากๆ ไม่คิดว่าจะชิวแบบนี้
เพื่อนยังแซวๆ เหมือนเอาพลาสเตอร์แปะจมูกเล่นเฉยๆเลย ไม่เหมือนไปทำมา เพราะแผลดีมากๆ

เข้ามาทำเลอลักษณ์ เพราะว่า มีเพื่อนที่มหาลัยไปทำมา แล้วสวยมากกก ดั้งพุ่งอย่างแรงค่ะ
ฟิล์มก็เลยเข้ามาทำบ้างค่ะ ด้านบนเป็นภาพก่อนทำนะคะ ดั้งยังไม่ค่อยมีเท่าไรค่ะ ยังแหมบๆอยู่เลย
พื้นฐานเป็นคนจมูกค่อนข้างเรียวเล็กอยู่แล้วค่ะ แต่ไม่มีดั้งเลย ก็คิดไม่ค่อยนานค่ะ อยากทำอยู่แล้วด้วย
และที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เค้าก็ทำจมูกมานานแล้ว สาวๆสวยๆ ผ่านซิลิโคนของที่นี้มาก็เยอะ
ฟิล์มก็เลยมาจองคิวทำเลยค่า กับคุณหมอปวลินนั้นเอง

15 วันแรกของฟิล์ม ผ่านไปอย่างสบายๆค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิด และแผลไม่รุนแรงอะไรเลย
บอกเลยว่าชิวเว่อร์ค่ะ จริงๆแล้วไม่เจ็บตั้งแต่ตอนผ่านตัดแล้วนะคะ คุณหมอมือเบามาก
ใส่ใจรายละเอียดสุดๆ ตอนทำมียาสลบอ่อนๆให้ก่อนด้วยค่ะ แล้วค่อยฉีดยาชา
ทำให้ตอนที่ตื่นมาระหว่างผ่าตัด เราไม่เจ็บค่ะ ทำไม่นาน แปปเดียวเอง ก็เสร็จแล้ว กลับบ้านได้
กลับมาพักฟื้นก็ตามภาพนะคะ นี่เพิ่งผ่านมาแค่ 20 วันนะคะ ไว้ถ้าผ่านไปอีกจะมาอัพเดตให้ดูกันใหม่จ๊า

โพสต์ 2016-9-10 13:32:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืมอัพเดตน้า สวยมากๆ
โพสต์ 2016-10-8 16:16:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้รองพื้นไรอ่า หน้าเนียนเชียว
โพสต์ 2016-10-11 22:26:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2016-10-17 14:07:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีนะคะ ดั้งพุ่งเลย
โพสต์ 2016-11-22 10:12:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรจ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้