ดู: 1791|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมจมูกแล้วติดใจ ขอทำคางอีกละกัน เลอลักษณ์เจ๋งฟุดๆ หนีไปไหนไม่พ้นแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
      สวัสดีค่ะ เราชื่อมุกนะคะ จะเรียกชามุก ชาไข่มุก หรือมุกเฉยๆก็ได้นะ 555
เราจะมาเผยโฉมหน้าเราก่อนและหลังทำศัลยกรรมให้ดูค่ะ ว่าเปลี่ยนไปขนาดไหน
จะเรียกรีวิวได้มั้ยไม่รู้เพราะ เราเน้นรูปมากๆค่ะ ไม่เน้นพิม เพราะหลังจากที่เราทำศัลยกรรมมาแต่ละที
เราว่าเราสวยขึ้น มั่นใจขึ้น และบ้ากล้องถ่ายรูปเยอะขึ้นด้วย 55555
มาดูมาเริ่มกันเลยนะ

นี่คือสภาพก่อนทำค่ะ หาเรื่องสุดๆ 55555555 ย้อนมาดูรูปทีไรอดตลกตัวเองตอนนั้นไม่ได้ซักที

และนี่คือหลังจากทำมาหมดแล้วค่ะ เหมือนคนละคนละสิ้ 555555 อยากรู้มั้ยคะ เราทำอะไรมาบ้างถึงเปลี่ยนไปขนาดนี้ อยากรู้มามุงเร๊ววววว

จะเล่าละนะคะ เราทำอย่างแรกเลยคือจมูกค่ะ ทำจมูกมาจากที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ภาพก่อนทำก็อย่างที่เห็นๆไปนะ 5555 พีคแล้วไม่มีให้ดูแล้ว เขิน ดูแค่นั้นพอ
และหลังจากทำมาซักพักค่ะ มีคนชมคนทักเรื่อยๆก็ถูกใจจจจ เอาอีก มาทำคางเพิ่ม

ก่อนทำคาง หลังทำจมูกนะคะ

เห็นชัดๆนะคะ จมูกมาแต่คางไม่มี

ดังนั้นค่ะ เราไม่รอช้า อย่างที่บอกว่าติดใจจมูกแล้ว ทำให้ซะเปลี่ยนขนาดนี้ เราเลยมุ่งตรงเข้าที่เดิมเลยค่ะ ไม่เปลี่ยนใจ มาทำคางที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เหมือนเดิม  ครั้งนี้ไม่ตื่นเต้นเหมือนครั้งแรกที่มาทำจมูกค่ะ เพราะตอนที่มาทำจมูกไป ชิ๊วชิว ไม่เจ็บเลย มียาสลบให้ด้วย เลยรู้ว่าครั้งนี้คงแบบเดิม หลับๆไปตื่นมาสวย 5555

และนี่ค่ะหลังจากทำคางมา

อยากเห็นคางตัวเองชัดๆจะแย่แล้ว แต่ก็ต้องอดใจไม่แกะเทปแบบตอนทำจมูก เราเปิดแผลด้านในปากนะคะ ไหมเลยจะเป็นไหมละลายแบบจมูก

หลังทำอีกภาพค่ะ

ไม่บวม ไม่ช้ำ ไม่มีเอฟเฟคอะไรเลย เหมือนจมูกเด๊ะๆ 5555 บอกแล้วที่นี่ ชิวม๊ากกก

และนี่ค่ะ หลังทำแกะเทปแล้ว1เดือน

อ๊ายยย ฟินค่ะ ขุ่นพระ ถูกใจสุดๆ

ใกล้ๆค่ะ ความเปลี่ยน

หน้าเรียวได้รูปเลยค่ะ จากซาลาเปาเป็นหน้าไข่ อิอิ

จริงๆรูปเยอะมากๆๆๆๆๆ อยากลงให้หมดแต่เกรงใจค่ะ ยังไงถ้าใครสนใจอยากทำอะไรตรงไหน ถามเราได้นะ เรื่องการดูแล การเตรียมตัว เราเป๊ะ เพราะเราผ่านมาเยอะเจ็บมาเยอะ และก็เปลี่ยนไปเยอะ555555555 แต่เปลี่ยนไปในทางที่ดี แบบนี้ฟินตัวแตกค่ะ

ตอนนี้เป็นลูกลาวเลอลักษณ์ไปแล้ว กะว่าต่อไปจะไปทำนม แบบดูดไขมันทั้งหมดมาลงแค่นม 55555 แต่ขอเก็บตังค์ก่อน เพื่อนๆหรือใครที่อยากทำอะไรที่เลอลักษณ์บอกเราได้นะ เราไปบ่อย ทั้งไปทำเอง ไปตรวจพาเพื่อนไปทำ แบบหลับตาเดินยังจำได้เลย555 เหมือนเป็นบ้านไปแล้วอบอุ่น อิอิ  ร่ายใสซะยาว ขอตัวไปดีกว่าค่ะ ตัวอักษรจิเกินเอา

สำหรับคางนะคะ ทรงคางเรา เราทำซิลิโคนอเมริกานะคะ กับคุณหมอวรรณา ส่วนจมูกทำนานแล้วอ่า ลืม 5555 แต่เป็นซิลิโคนเกาหลี ทำที่เลอลักษณ์เหมือนกันแต่ลืมชี่อคุณหมอ ทรงน่าจะ idol nose   

การเปลี่ยนแปลงแบบทำภาพมาให้นะคะ

บ๊ายบายค่า ไว้ว่างๆจะมาลงรูปอวดอีก ว่าหน้าเปลี่ยนทุกปี 555555

1m chn (4).jpg (579.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

1m chn (4).jpg

at chn (2).jpg (277.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (2).jpg

at chn (3).jpg (211.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (3).jpg

at chn (4).jpg (201.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (4).jpg

at chn (5).jpg (221.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (5).jpg

at chn (9).jpg (200.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (9).jpg

at chn (12).jpg (232.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (12).jpg

at chn (18).jpg (176.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (18).jpg

at chn (21).jpg (267.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

at chn (21).jpg
คางสวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ สนใจเลอลักษณ์เหมือนกันค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ คางนี่คุณหมอจะเป็นคนเลือกให้เราหรอคะว่าทรงไหน
ขอโทดนะคะ ได้ทำโบทอกไรงี้เพิ่มมั้นง่ะ น่ารักมั่ก
น่ารักมากเลยค่ะ คางนี่คุณหมอจะเป็นคนเลือกให้เราหรอคะว่าทรงไหน
ขอโทดนะคะ ได้ทำโบทอกไรงี้เพิ่มมั้นง่ะ น่ารักมั่ก
น่ารักมากๆเลยค่ะ เขียนตลกดี ชอบๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-30 13:36:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sizes007 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-8 21:05
คางสวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ สนใจเลอลักษณ์เหมือนกันค่ะ

มันมี 2 ราคาอะเตง เค้าลืม 555 มี2เกรดน่าจะ 13,000 - 20,000 ประมาณนี้
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-30 13:37:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
primmy.bear ตอบกลับเมื่อ 2016-9-22 14:19
น่ารักมากเลยค่ะ คางนี่คุณหมอจะเป็นคนเลือกให้เราหรอ ...

คางเค้าเลือกแค่เกรดซิลิโคนอะตัวเอง ส่วนทรงหมอเค้าทำให้เหลาให้ค่า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-30 13:38:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1995rungtip ตอบกลับเมื่อ 2016-9-29 15:35
น่ารักมากๆเลยค่ะ เขียนตลกดี ชอบๆๆ

ขอบคุณมากๆค้า อิอิ
น่ารักมากๆ เลย สนใจอยากทำคางเหมือนกันค่ะ ซิลิโคนเนียนๆคล้ายจมูกมั้ยคะ
น่ารักมากๆๆเลย ><
ดีคร่ะ ที่ทำคาง หน้าเทอกลมมาก ก่อนทำมีแต่เหนียงแต่ทำแล้วสวยใส นามิชื่นชม
หมออะไรคะตะเองสวยมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้