ดู: 1697|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัสดีค่ะ .. หนูชื่อโบค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ... พึ่งเข้ามาครั้งแรก ... ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
เข้ามาดู เว็บนี้พักนึงแล้วค่ะ แต่พึ่งสมัครวันนี้ .. เลยทำอะไรไม่ค่อยถูก
เข้าไปคุย Chat มาแล้ว แต่ไม่มีใครเลย สงสัยจะดึกแล้วหรือปล่าว

โดยส่วนตัวแล้วอยากจะเสริมดั้งอ่ะค่ะ กับ Tattoo lip แต่ขอมาหาความรู้ก่อนละกันค่ะ
หนูพึ่งอายุ 17 กำลังจะ 18 ค่ะ เลยอยากทราบว่า
ถ้าหนูทำตอนอายุเท่านี้จะมีผลกระทบหรือปล่าวค่ะ แล้วควรทำตอนอายุเท่าไหร่หรอค่ะ
อีกใจก็อยากทำตอนเข้ามหาลัยอ่ะค่ะ

ตอนนี้หนูสนใจ ฟอร์จูนคลีนิกค่ะ เข้าไปดูในกระทู้มาบ้างแล้ว
หนูอยากทราบว่า ฟอร์จูน คลีนิก เค้ารับทำอะไรบ้างหรอค่ะ

มีที่ไหนทำดีบ้างคะ ... ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

คือหนูอยากทำครั้งเดียวแล้วอยู่ไปตลอดเลยได้มั้ยค่ะ.. หนูไม่อยากเจ็บหลายรอบอ่ะค่ะ
อีกอย่างหนูกลัวซิลิโคนมันแตกอ่ะค่ะ

มีอาจารย์ที่หนูรู้จักคนนึงเค้าไปทำที่ฟอร์จูนมา ก็สวยดีอ่ะค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก
อาจารย์หนูทำมา 2 ปีกว่าแล้วยังสวยอยู่เลย หนูเลยอยากไปทำบ้างอ่ะค่ะ .. ช่วยแนะนำหนูด้วยนะค่ะ

*** ขอบคุณมากค่ะ ***
โห...อายุน้อยคับ ไม่แนะนำให้ทำได้มั๊ยเนี๊ยะ กิกิกิ

ผมว่าศึกษาข้อมุลอีกสักสองสามปีนะครับ ให้ครบยี่สิบก่อนค่อยทำ

มันก็ยังไม่สายเกินไปน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-28 00:12:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่แนะนำค่ะ ..
18 ก็น่าจะทำไ้ด้นะคะ เราก็ทำตอนอายุ 18 เหมือนกัน ก่อนเข้ามหาลัยอ่ะค่ะ
การเจริญเติบของผู้หญิงจะหยุดอยู่ที่อายุประมาน 18 นะ ถ้ายังไม่ผ่านช่วงนี้ ร่างกายของเราก็สามารถที่จะขยายได้อีก ไม่ว่าจะเป็นหน้า แขน หรือ ขา แต่ถ้าพ้นช่วงอายุ 18 ไปแร้ว ร่างกายของเราก็จะหยุดเจริญเติบโตค่ะ พี่แนะนำให้ทำตอนอายุ 19 จะดีกว่านะค่ะ เอาให้ชัวร์ไปเรย จะได้สวยทีเดียว รอบเดียวจบ ของพี่กะว่าจะแก้อยู่อ่า เพราะมันเบี้ยวมากเรยค่ะ...
ให้อายุเลย 18 ไปแล้วนะดีที่สุดนะครับ
สำหรับเรื่องที่อยู่กะเราไปตลอดหรือเปล่า
แน่นอนครับ ซิลิโคนจะอยู่กับเราไปตลอดชีวิตครับ
แต่ส่วนใหญ่จะแก้ก่อน เพราะว่าไม่ชอบทรง
อยากได้ทรงใหม่ ประมาณนี้อ่ะครับ
ซิลิโคนไม่มีแตกหรอกครับ
ถ้าไม่ไปเจออุบัติเหตุแบบแรง ๆ
ศึกษาข้อ มูลไปเรื่อย ๆ ก่อนก็ดีนะจ๊ะ มันมีอะไรให้ศึกษาอีกเยอะ เลย

พี่กว่าจะตัดสินใจทำ ปีกว่าได้ที่เก็บสะสมข้อมูลมา
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-31 22:06:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งุงิ ... มั่ยดั้ยเข้ามาหลายวัน ..

ขอบคุนทุก ๆ ๆ คนนะค่ะ ที่ให้คำแนะนำ ขอบคุนค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้