ดู: 740|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เกิดมาทั้งทีขอทำจมูกหล่อๆซักครั้งที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ครับ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ แม็กนะครับ ผมมาทำจมูกกับคุณหมอปวลินที่เลอลักษณ์นะครับ ทรง Princess Nose

ผมอยากเป็นกำลังใจ และแรงบันดาลใจให้ผู้ชายลองตัดสินใจศัลยกรรมครับ เพราะตอนแรกผมไม่เคยมีความคิดที่อยากจะทำศัลยกรรมเลยในชีวิตเพราะด้วยความเป็นผู้ชาย กลัวทำแล้วจะโดนล้อ จนสุดท้ายผมก็อยากหล่อขึ้นมา เลยลองมาทำดู นั่งดูรีวิว ฟังคนรอบตัวแนะนำมาบ้างเลยตัดสินใจมาทำที่นี่ สุดท้ายผลที่ได้ อย่างที่เห็นครับ ชีวิตผมเปลี่ยนไปเลย ตอนนี้เพื่อนๆผู้ชายรอบตัวผมสนใจกันเยอะมากครับ เลยมาตั้งกระทู้เพื่อสนับสนุนให้ผู้ชายลองทำศัลยกรรมดูบ้าง และจะรู้ว่าเป็นผู้ชายอย่าหยุดหล่อเพราะว่ากลัวโดนเพื่อนล้อครับ 55+

แถมที่ใครๆบอกว่าทำตอนแรกจะหน้าบวม จะช้ำมากมาย ไม่จริงครับ เพราะตอนผมทำที่นี่ คุณหมอพูดจาดีน่ารัก โรงพยาบาลก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ทำจมูกผมบอกเลยเหมือนมดกัด ผมไม่มีบวมช้ำเขียวเลย เพราะคุณหมอมือเบา อย่างในรูปนี้ก็หลังจากทำ5วัน ตอนแกะพลาสเตอร์ครับ

ซูมใกล้ๆให้เห็นไหมกันไปเลย 55+

ตอนแรกตอนมีพลาสเตอร์ผมก็กลัวว่าทำมาแล้วจะดูหลอกมั้ย เพราะผมก็ไม่ค่อยแน่ใจว่าจมูกผู้ชายเสริมมาจะมีผลเป็นยังไง จนถอดพลาสเตอร์มา ถูกใจมากครับ เข้ากับหน้าดี

อยากถ่ายรูปมุมไหนก็มั่นใจครับ
สุดท้ายนี้ผมอยากบอกว่า ขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์มากๆครับที่มอบจมูกหล่อๆนี้ให้ผม และอยากเป็นแรงผลักดันให้ผู้ชายทุกคนที่อยากทำศัลยกรรมว่าให้ทำเลยครับ อย่าไปกลัว ผู้หญิงยังไม่หยุดสวย แล้วผู้ชายเราจะหยุดหล่อทำไมละครับ 55555+
เปลี่ยนไปเยอะมากเลยครับ สุดยอดเลยๆ
โห้ววว คือดี
ราคาเท่าไรคับ
ตัดปีกอีก เป๊ะครับ.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้