ดู: 705|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกกับคุณหมอ ปิติ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  ชื่อ ใหม่นะคะ   หลังจากที่หาข้อมูลอยู่นาน เรื่องเสริมจมูก แต่เป็นคนที่กลัวเข็มมากกก จึงหาคลีนิคที่มีการใช้ยานอนหลับ ก็ได้เห็นที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ นี่แหละค่ะที่ มีการฉีดยานอนหลับ ดูรีวิว ทุกๆวัน  จนตัดสินใจจองคิวทำจมูกกับคุณหมอปิติ  ไปเพราะมีรีวิว สวยๆเยอะมาก   

วันแรกที่ไปทำก็กลัวมากค่ะ  วิตกกังวล กลัวผลออกมาไม่ดีอย่างที่เราคิด  แต่พอเจอคุณหมอ และพี่ผู้ช่วย ก็ให้คำแนะนำและให้คำปรึกษา จนเราหายกังวล   ก็บอกคุณหมอไป ว่า เอาแบบธรรมชาตินะคะ เพราะเป็นคนมีปลายจมูกอยู่แล้ว แค่อยากให้มันมีสันตรงกลางแค่นั้น  
ดูรูปก่อนทำนะคะ  

รูปด้านข้างก่อน

รูปด้านข้างก่อน

รูปด้านหน้าก่อนทำ

รูปด้านหน้าก่อนทำ

และนี่รูป หลังทำเสร็จทันทีค่ะ

หลังทำทันที

หลังทำทันที

รูปวันที่ 1   ไม่เจ็บค่ะ  ทรมารก็คือการนอน ปวดคอมากกกก

รูปวันที่ 1

รูปวันที่ 1

รูปวันที่   3   เริ่มกลายร่าง  เป็น นาเนีย  55555   

รูปวันที่ 3

รูปวันที่ 3

รูปวันที่ 5  เริ่มบวมมากขึ้น

รูปวันที่ 5

รูปวันที่ 5

รูปวันที่  7   เริ่มหายบวม  ไปเดินห้างโดยไม่ใส่แมสแล้ว (มั่นมาก 555 )

รูปวันที่ 7

รูปวันที่   7

รูปวันที่ 15   เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ  ก็ยังทรมารกับการนอน นอนไม่ค่อยหลับ  มีเจ้าหน้าที่โทรมาสอบถามอาการ และแนะนำให้นอนหมอนสูงจนครบ 30 วัน  โอ้ยยย  อยากจะร้องไห้  55555  แต่ก็ทำตามค่ะ ยอมเป็นหมีแพนด้า ไปก่อน

รูปวันที่ 15

รูปวันที่ 15

วันที่ 30    รู้สึกแต่งหน้าแล้วมีมิติ  ถ่ายรูปก็ดูดีขึ้น รู้สึกมั่นใจขึ้นค่ะ

รูปวันที่ 30

รูปวันที่ 30

วันที่ 30

วันที่  30

ขอบคุณคุณหมอ ปิตินะคะ ที่ทำให้ดูดีและมีความมั่นใจมากขึ้น  และคิดไม่ผิดเลยที่เลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ สวย สะอาด  ปลอดภัย จริงๆค่ะ   
โพสต์ 2017-4-5 16:21:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้