ดู: 1564|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] โอ้โหว ชั้นมาไกลมากกกก แต๊งกิ๊วเลอลักษณ์มากค่ะ ที่ทำให้ชีวิตชะนีอ้วนเปลี่ยนไปขนาดนี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cmmodd เมื่อ 2016-9-2 14:17

สวัสดีค่า มดเองนะคะ มดสาวแก้ยุ้ยตุ้ยนุ้ยคนเดิม 555 เดิมตรงไหนเนี้ย พึ่งจะมาสมัคร อิอิ
วันนี้ค่ะ มดจะมาอวดความเปลี่ยนแปลงจากสาวหน้าโอ O กลมดิ๊ก เป็นสาวหน้าวีได้ยังไง มาชมกันเลยค่า

นี่ค่ะ มดสมัยก่อน (ก่อนทำศัลยกรรมนะ55)

เห็นเหนียงนั่นมั้ยคะ หึหึ ด้วยความที่มดเป็นคนเจ้าเนื้อค่ะ หรือง่ายๆคืออ้วน เลยทำให้หน้ากลมใหญ่ และเหนียงออกอย่างที่เห็น
มดเป็นคนกินเก่ง กินง่าย อยู่ง่าย เห็นอะไรก็กินหมด 55 ชวนไปไหนไปได้แต่ชวนกินนี่รีบเลยค่ะ มดเลยลดน้ำหนักไม่ได้ซ๊ากกะที
และด้วยความที่เป็นผู้หญิง จึงมีความรักสวยรักงามกันบ้าง ไหนๆชั้นก็ลดน้ำหนักไม่ได้ก็ทำคางกลบเกลื่อนเหนียงซะเลย
จึงเป็นจุดเริ่มต้นของการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้ค่ะ

มดเริ่มศึกษาเกี่ยวกับการทำศัลยกรรมเรื่อยๆ เห็นรีวิวต่างๆเต็มไปหมด จนเกิดกิเลสค่ะ กิเลสอยากทำตา2ชั้นด้วย 5555
ไหนๆก็จะทำทั้งทีละ เจ็บทีเดียวไปเลยละกัน อิอิ และก็มาถูกใจกับตา2ชั้นที่เลอลักษณ์ค่ะ เลยตัดสินใจทำตาและคางที่นี่
วันที่ทำ มดได้ทำตาเป็นเทคนิคญี่ปุ่นนะคะ เทคนิคเฉพาะของที่นี่ ซึ่งจะเป็นการเจาะแบบ3จุด ตรงหัวตา กลางตา และหางตา เพราะว่ามดกลัวมันจะบวมช้ำเยอะ เลยเลือกเทคนิคนี้

และมดได้ทำทั้งตาและคางกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ  และด้วยความที่เราเป็นคนเจ้าเนื้อ (หรืออ้วน ><) อย่างที่บอก เลยกังวลว่าถ้าต่อไป มดยังสนุกกับการกิน จะมีไขมันหนังตาตกลงมาให้ตากลับมาเป็นแบบเดิมมั้ย คุณหมอก็บอกว่าไม่ค่ะ ให้หายกังวลได้เลย
เพราะที่นี่จะมีเทคนิคการเย็บแบบซ่อนแผล และเป็นไหมชนิดพิเศษ ที่จะทำให้ตาสวยๆจะอยู่กับมดไปตลอดไม่หลุดออกนะคะ และคุณหมอบอกว่า คุณหมอเอาไขมันออกจากตามาให้ด้วยเพื่อความเป็นชั้นชัดเจนและสวย
ส่วนคางมดเลือกเป็นซิลิโคนของอเมริกานะคะ ผลนะเป็นยังไง มาดูกันเล๊ย

ไงจ๊ะ เปลียนไปขนาดไหน

ฟรุ้งฟริ้งกิงก่องแก้วมากๆ

ตอนนี้มดก็ทำมาเดือนนิดๆแล้วค่ะ ชีวิตเปลี่ยนไปมาก นอกจากหน้าเปลี่ยนแล้ว เพื่อนบอกทำแค่2อย่างจริงหรอ อย่างกะคนละคนเลย ประทับใจมากๆค่ะ หน้าดูเรียว หน้าหวานขึ้น ไม่ใช่มดคนเดิมละนะขอบอกตอนนี้ อิอิ

จบการรีวิวเท่านี้ค่า บ๊ายบายน้า

เหมือนเคยเหนในเฟสบุคเรยค่ะ สวยเหมือนคนละคนเรย นู๋ทำจมูกจากที่นี่เหมือนกัน :)
สวยขึ้ีนมากๆ เลยค่ะ เราก็ทำคางที่นี่ เปลี่ยนไปเยอะเหมือนกัน ><
เปลี่ยนไปเยอะมากกก มาไกลเลยค่ะ
โอ้ยยยยย ชั้นจะทำคางงงงงงงง ทำจมูกก่ะหมอปิติมา ว่าจะทำคางก่ะหมอปิติ จะได้แบบนี้ไหมน๊อออออ
โอ้ยยยยย ชั้นจะทำคางงงงงงงง ทำจมูกก่ะหมอปิติมา ว่าจะทำคางก่ะหมอปิติ จะได้แบบนี้ไหมน๊อออออ
เปลี่ยนไปเยอะมาก สวยขึ้นมากกกกกกก
เปลี่ยนจริงๆ ดูดีขึ้นมากๆเลยค่ะ
สวยอ่ะ อิจฉามากค่ะ เปลี่ยนไปเลยจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้