ดู: 643|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่มความมั้นใจให้ตัวเอง ด้วยการเสริมจมูก ที่ Yb clinic สาขาพระรามสาม

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีครับ แนะนำตัวก่อนครับ ผมชื่อเติ้น อายุ 18 ปี  ตอนนี้ก็เรียนด้วย มีงานทำเสริม ๆ อยู่ด้วยครับ ทั่วๆ ไป  มีโอกาสได้รู้จักกับ วายบี คลินิก ตั้งแต่สมัยที่เขาเปิดอยู่ทีทองหล่อครับ  จนตอนนี้เขาย้ายไปเปิดที่พระรามสามแล้วครับ  และก็ได้ข่าวว่าขยายไปหลาย ๆ จังหวัง เรื่องนั้นช่างเถอะครับ  มาเข้าเรื่องของผมดีกว่า

ผมมีโอกาสได้เข้าไปรับบริการที่ วายบี คลินิก จากพี่คนหนึ่งแนะนำไปครับ  เริ่มจากการที่ไปทำทรีตเม้น Laser ทั่วๆ ไป  จนมาถึงวันที่ พี่ที่ดูแลเราเขาแนะนำให้เสริมจมูกแล้วก็ตัดปีกจมูกดู น่าเราน่าจะดูดีกว่าเดิม  บอกตรง ๆ ครับ ว่าก่อนหน้านี้ไม่เคยคิดเลยว่าตัวเองจะต้องทำศัลยกรรมบนใบหน้า  คิดตลอดว่า เท่าที่มีก็ดีแล้ว  ทำไปคงไม่มีอะไรดีขึ้นเท่าไร  จากวันนั้นก็เก็บไปปรึกษาเพื่อน ๆ ( นี่ขนาดไม่คิดจะทำเลยนะเนี้ย) เพื่อน ๆ ก็บอกนะครับว่า ทำก็ได้ ไม่ทำก็ได้แล้วแต่เรา  และแล้วก็เอาไปปรึกษาอีพี่ที่แนะนำให้รู้จักคลินิกนี้  คือ เหมือนไปปรึกษาคนเชียร์เลย เชียร์ให้ทำอย่างเดียว ไอ้เอาก็นะ บ้ายุอยู่ด้วย  ตัดสินใจเพราะพี่กบวกกับน่าจะความต้องการของเราด้วย ถ้าไม่มีความอยากจะเก็บไปปรึกษาเพื่อน ๆ ทำไมละเนอะ ใช่มะ^^

ตอนผมทำนี้ คลินิกย้ายไปพระรามสามแล้วครับ  ผมได้เสริมจมูกแล้วก็ตัดปีกจมูกและน้อย  ราคาที่ทำเป็นราคาโปรโมชั่น เสริมจมูกอเมริกา ( ตั๊กแตน ) 15,000 บาท ตะไบสันจมูก 1,000 ตัดปีกจมูก 9,000 บาท  ผมทำกับคุณหมอนัทครับ  พี่เราแนะนำให้ทำกับหมอนัท  เราก็เลือกหมอนัทครับ

สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจ แนะนำ วายบีคลินิกสาขาพระรามสาม นะครับ
พี่ที่ดูแลเรา ชื่อ พี่ป่าว นะครับ เบอร์โทรพี่เขา 0959124242 หรือไลน์พี่เขาครับ ไอดี beauty_plus01   เพื่อนๆที่สนใจ ติดต่อพี่เขาไปเลยครับ ผมคงไม่ค่อยมีเวลามาตอบ หรือไม่ค่อยมีเวลาที่จะตอบส่วนตัว เพราะช่วงนี้เรียนแล้วก็รับงานเยอะด้วยครับ  ต้องขอโทดทุกๆคนที่สนใจด้วยนะครับ

มาดูรูปก่อนหลังกันเลยนะครับ สำหรับรูปแรก  .....เผื่อนคนที่กำลังติดตาม จะมีกำลังใจ อยากดูรูปต่อไปว่า เฮ้ย มีดีจริง ๆ นี่หว่า.........

เป็นไงบ้างครับ  มันโอเคมากเลยทุกคน บอกเลยว่าแฮปปี้มาก  ก่อนทำก็ว่าโอเคแล้วนะ หลังทำนี่โห มันดีได้อีกเนอะ
มาคุยเรื่องวันที่ทำนะครับ  ผมทำเมื่อวันที่ 26 กรกฎาคม ที่ผ่านมาครับ  ได้คิวทำตอน 11:00 คิวแรกของหมอนัทครับวันนั้น
บอกก่อนว่าหมอใจดีมากครับ เป็นกันเอง ก่อนทำหมอถามตลอดว่าเอาแบบไหน เอาโด่งมากไหม เอาปีกจมุกออกเยอะไหม  จนตกลงกันเรียบร้อย ก่อนผ่าตัดอยู่บนเตียง หมอก็ถ่ามตลอด กลัวไหม เจ็บไหม โอเครึป่าว  บอกเลย ผมโอเคมาก 55555
ความต้องการของผม
-        เสริมสันให้สูงหน่อย เพราะฐานจมูกผมน่าจะยาวอยู่แล้ว ถ้าไม่โด่งจะเหมือนไม่ได้เสริง
-        ส่วนปีกจมูก ขอแบบตัดน้อย ๆ ให้เป็นธรรมชาติ แบบผู้ชายทั่วไป ไม่เล็กเวอร์จนเกินเหตุ
ผมขอหมอคนี้ครับ.......
มาดูรูปก่อนทำกันนะครับ

นี่แหละครับ รูปก่นอทำของผม  เป็นไงละ  มีสันจมูก ปีกจมุกเล็กลงน่าจะดูดีกว่านี้

รูปพักฟื้นนะครับ
ตอนที่ยังปิดพาสเตอร์ที่จมุกอยู่ น่าจะไม่เกิน 5 วันะครับ รุปไม่ได้เรียง ๆ ไว้

เป็นไงบ้างครับผม  มาลุ้นตอนเปิดพาสเตอร์กันนะครับ ...........................................................................................................
...............................................................................................................................................................................................................................................................................................ต่อเลยยยยยยยยยยย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-1 19:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คราวนี้เป็นรูปหลังจากที่เปิดผ้าที่ติดสันจมุกเรียบร้อยแล้วนะครับ อยู่ในระหว่างวันที่ 6-10 นี่แหละครับ

เริ่มชินกับตัวเงอและครับ  ผมมีจมูกโด่ง ๆ และคาบบบบบบบบ

มาดูรูปตอน 12 วันนะครับ

และรูป 14 วันครับ  ไปตัดไหมที่คลินิกมาครับ

1 เดือนคาบบบ เข้าที่มากแล้ว

รูปเดือนกว่า ๆ ครับ

ก่อนหลังครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้