ดู: 168641|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่เบี้ยวอีกแล้ว จบแบบทรงบาร์บี้สวยเป๊ะเว่อพีเมด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pair_Perry เมื่อ 2016-8-31 23:30

ภาพหลังทำจมูกที่พีเมดคลีนิค สวยแล้วค่ะ

แต่กว่าจะสวยได้แบบนี้ เชื่อมั้ยคะ แพรเคยทำจมูกมาแล้ว 4 ครั้งภายในระยะเวลาแค่ 1 ปี เพราะมีปัญหาเบี้ยวเองตลอด และอักเสบครั้งนึง  เลยตัดสินใจพักจมูก 6 เดือน แล้วมาแก้จมูกกับหมอปิยะพลค่ะ ที่มาทำที่นี่เพราะดูจากรีวิวด้วย และมีเพื่อนทำที่นี่แล้ว 2 คนเพื่อนที่ทำไปสวยและไม่มีปัญหาเลย คุณหมอเก่งจริงๆ เชื่อฝีมือเพื่อนขูดฟิลเลอร์ก็ไม่มีปัญหา เลยตัดสินใจแก้ที่พีเมดคลินิคค่ะ
แล้วก็คิดไม่ผิดจริงๆ หลังแก้กับหมอต้น ไม่มีปัญหาเบี้ยวเอียงเลย หมอทำทรงให้เข้ากับหน้ามากๆ เพื่อนๆทักว่าจมูกทรงบาร์บี้มากๆ ชอบทรงสวย ถูกใจสุดๆ

ภาพก่อนแก้  แกนเอียง จมูกดูทรงแข็งมาก

หลังทำ 5 วัน  ไม่บวมช้ำตั้งแต่วันแรกๆเลย คุณหมอปราณีต และมือเบามากค่ะ

7 วันค่ะ

10 วัน

เห็นทรงสวยๆแล้วค่ะ ในภาพนี้ 2 อาทิตย์เนอะ^^

19 วันแล้ว

ยังไม่ครบเดือนก็สวยเห็นทรงเริ่มชัดแล้วค่ะ ภาพนี้ 3 สัปดาห์

แล้วก็ 1 เดือนแล้ว ไม่ต้องกังวงเรื่องเบี้ยวเลย

1.5 เดือนค่ะ ทรงสวยแล้ว

2.5 เดือน

3เดือน
แก้ใหม่สวยขึ้นมากค่ะ  สวยอ่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-18 23:16:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากเสริมครั้งก่อนแล้วเบี้ยว อักเสบ ต้องถอดพักถึง 6 เดือน
เสริมใหม่ครั้งนี้ครบ 6 เดือนแล้ว ลุ้นมาก ดีใจไม่เบี้ยว โด่งสวยกว่าเดิมด้วยค่ะ

123.png (523 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 47)

120.png (491.39 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 48)

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-19 00:04:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวยมากคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
สนใจค่ะ คลีนิกหมออยู่ที่ไหนค่ะ   

ตาปากคางทำรึเปล่าค่ะ ที่ที่ด้วยรึเปล่าจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้